Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:11 13/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường giao thông nông thôn từ khu dân cư đi cánh đồng sản xuất thôn 2 và thôn 11, xã Khuê Ngọc Điền
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Bông, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
135/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/09/2024 17:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Khuê Ngọc Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:10 13/09/2024
đến
08:30 20/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 1 - Xã Cư êBur - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 UBND huyêṇ Krông Bông - Phòng Kinh tế Ha ̣tầng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thi ̣trấn Krông Kmaz, huyện Krông Bông, Tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC Tư vấn lập E-HSMT 05 Đường Hồ Giáo - Phường Thành Nhất - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 186 Thôn Tân Lập 3 - Xã Ea Kuăng - Huyện Krông Pắk - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC Tư vấn đánh giá E-HSDT 05 Đường Hồ Giáo - Phường Thành Nhất - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 186 Thôn Tân Lập 3 - Xã Ea Kuăng - Huyện Krông Pắk - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gàu 0.8-:- 1,25 m3; Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê;
1
2
Máy ủi; Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê;
1
3
Đầm cóc (Sử dụng tốt)
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
2
6
Máy san tự hành - công suất : 110 CV
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : 8,5T-:- 16 T (Sử dụng tốt) Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê;
2
8
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít;
2
9
Ô Tô tự đổ 10 tấn - Nhà thầu phải kèm theo bản chụp được chứng thực sao y bản chính: + Giấy chứng nhận đăng ký xe. Hợp đồng thuê xe, hoặc giấy tờ sở hữu khác. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. - Nhà thầu phải có cam kết số lượng phương tiện này đang được sử dụng tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê và còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
11
cây
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
15
cây
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
2
cây
4
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 50cm
1
cây
5
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
6
cây
6
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 70cm
1
cây
7
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 20cm
11
gốc cây
8
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
15
gốc cây
9
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
2
gốc cây
10
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 50cm
1
gốc cây
11
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
6
gốc cây
12
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 70cm
1
gốc cây
13
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
1.066
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.066
100m3
15
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
2.569
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III - tận dụng đắp lề
0.235
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.286
100m3
18
Đào nền đường trong phạm vi <= 100m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
2.049
100m3
19
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.016
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III - tận dụng đắp lề
1.016
100m3
21
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.813
100m3
22
Lu nguyên thổ nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.321
100m2
23
Bê tông mặt đường đá 1x2, M250 dày 14cm (Nhựa: 1,451 Kg; Gỗ: 0,0004 m3; Nhân công *0,9)
160.314
m3
24
Rải giấy dầu lớp cách ly
11.451
100m2
25
Thi công móng CPĐD (Dmax=37.5mm) dày 10cm
1.298
100m3
26
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
0.564
100m2
27
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.107
100m3
28
Bê tông tấm bản đá 1x2 M250
1
m3
29
Cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
0.027
tấn
30
Cốt thép tấm bản, đường kính > 10mm
0.088
tấn
31
Ván khuôn tấm bản (tính 50%)
0.024
100m2
32
Đào móng cống, đất cấp III
0.275
100m3
33
Dăm sạn đệm cống dày 10cm
2.13
m3
34
Ván khuôn thép, Ván khuôn móng cống (tính 50%)
0.085
100m2
35
Ván khuôn thép, Ván khuôn thân cống, tường cánh (tính 50%)
0.09
100m2
36
Bê tông móng cống + gia cố sân cống đá 2x4, vữa bê tông mác 150
7.2
m3
37
Bê tông thân cống, tường cánh đá 2x4, vữa bê tông mác 150
3.19
m3
38
Lắp đặt tấm bản
6
cấu kiện
39
Bê tông phủ mặt bản đá 0,5x1, vữa bê tông mác 250
0.62
m3
40
Bê tông mối nối đá 0,5x1, vữa bê tông mác 250
0.033
m3
41
Chèn tấm đan, chiều dày 1cm, vữa XM mác 100
3.85
m2
42
Đắp đất hoàn thiện phạm vi cống, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.13
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.144
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây