Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:48 22/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống thủy lợi A Chùm xã Tân Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hỗ trợ sử dụng sản phẩm dịch vụ công ích thuỷ lợi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hướng Hoá, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
218/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/09/2024 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:47 22/09/2024
đến
09:00 28/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/09/2024 (26/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HP QUẢNG TRỊ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 8, Khu phố 4 - Phường 1 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY TNHH VINACONTECH MIỀN TRUNG Tư vấn lập E-HSMT Số 123 Nguyễn Huệ - Phường 1 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GIS Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 9 - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY TNHH VINACONTECH MIỀN TRUNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 123 Nguyễn Huệ - Phường 1 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GIS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 9 - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén 3m3/ph hoặc lớn hơn
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy thủy bình
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy hàn
1
8
Ô tô tự đổ >= 7T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẬP DÂNG
2
BTCT M250 cống xã cát dăm Dmax=2
2.2
m3
3
BTCT M250 vỏ thân đập dăm Dmax=2
14.34
m3
4
BTCT M250 hố thu nước dăm Dmax=2
2.03
m3
5
BTCT M250 tấm đan dăm Dmax=2
0.46
m3
6
BTCT M250 sân hạ lưu dăm Dmax=2
2.54
m3
7
Bê tông M250 lõi đập dmax=4
25.78
m3
8
Bê tông M250 đổ bù dmax=4
4.29
m3
9
Bê tông lót M100, Dmax=4
0.15
m3
10
Thép AI Đập dâng
1080.9
kg
11
Thép AI hố thu nước
291.67
kg
12
Thép AI sân hạ lưu
109.97
kg
13
Thép AI cống xả cát
181.28
kg
14
Thép hình
380.02
kg
15
Ván khuôn cửa xã cát
19
m2
16
Ván khuôn thân đập
109.47
m2
17
Ván khuôn hố thu nước + tấm đan
31.52
m2
18
Đắp đê quai đất C3, Yk=1.6T/m3
44.12
m3
19
Đào phá đê quai đất C3
44.12
m3
20
Đất đắp vào cửa xả cát C3, K90
0.32
m3
21
ống nhựa uPVC đệ nhất hoặc tương đương D315mm dày 12,1mm dẫn dòng TC
16
m
22
Đào móng đá đập dâng TC, đá C3 búa căn
17.86
m3
23
Khoan cấy thép
65
m
24
TUYẾN ĐƯỜNG ỐNG
25
ỐNG CHÍNH
26
Đất đào C3
91.23
m3
27
Đào móng đá C3 búa căn
2.69
m3
28
Đất đắp C3 đầm cóc K=0.9 tận dụng đất đào
83.15
m3
29
Đào móng, đất C3
46.51
m3
30
Đất đắp C3, K=0.9 tận dụng đất đào
46.51
m3
31
Ống thép đen D250mm dày 5,56mm
68.51
m
32
Tê đều thép D250mm
1
cái
33
Cút thép D250mm 135 độ
2
cái
34
ống nhựa HDPE D250mm dày 9,6mm
262.83
m
35
Tê đều HDPE D250mm
2
cái
36
Cút HDPE D250mm 135 độ
6
cái
37
Tê giảm HDPE D250-63mm van xả khí
1
cái
38
Nối giảm HDPE D63-25mm van xả khí
1
cái
39
Nối ren HDPE 25mm van xả khí
1
bộ
40
Van xả khí D25mm
1
cái
41
Van xả cặn D250mm
2
cái
42
Van khóa D250mm
1
cái
43
Mặt bích thép D250mm
6
cặp bích
44
Bê tông M250 dmax=2 mố đở ống
1.25
m3
45
Khoan cấy thép D16mm vào vách đá
28
m
46
Thép D16mm cấy vào vách đá
70.69
kg
47
HỐ VAN KHÓA D100 tại K0+15
48
Bê tông M250 dmax=2 móng hố van
0.34
m3
49
Bê tông M250 dmax=2 tường hố van
0.96
m3
50
Bê tông M250 dmax=2 tấm đan
0.1
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ TÂN THÀNH như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 14,28%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.791.395.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.774.373.952 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây