Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:26 28/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo duỡng, sửa chữa Trường THPT Trần Quý Cáp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
213/QĐ-THPTTQC
Ngày phê duyệt
28/09/2024 01:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT TRẦN QUÝ CÁP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 28/09/2024
đến
10:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (04/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dưṇ g N.T.C Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 107/8 Trần Hưng Đaọ , TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Hỗ trợ doanh nghiệp Hưng Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 308 Lý Thường Kiệt, P. An Mỹ, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Sở Xây dựng tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định giá 10 Trần Quý Cáp, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thượng Như Quang Tư vấn lập E-HSMT 70 Trương Định, P. An Mỹ, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty Cổ phần Nhân Phước Quảng Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 3, thôn An Thành 2, xã Bình An, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thượng Như Quang Tư vấn đánh giá E-HSDT 70 Trương Định, P. An Mỹ, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty Cổ phần Nhân Phước Quảng Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 3, thôn An Thành 2, xã Bình An, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ TRUYỀN THỒNG
2
PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
255.36
m2
4
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
22.4
m
5
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤28m
2.023
m3
6
Tháo dỡ trần
150.96
m2
7
Đục tẩy một số vi trí gạch nền bị hư hỏng
12
m2
8
Đục tẩy lớp vữa bề mặt sê nô cũ bị bong tróc
59.6
m2
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
38.357
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
95.572
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Tính 50% diện tích thực tế )
272.544
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Tính 50% diện tích thực tế )
48.71
m2
13
Đục tẩy lớp vữa cũ trên sê nô
59.6
m2
14
SỬA CHỮA
15
Lợp mái ngói nung loại 22v/m2
2.554
100m2
16
Gia công xà gồ , cầu phong, li tô thép hộp mạ kẽm
2.961
tấn
17
Lắp dựng xà gồ , cầu phong, li tô thép hộp mạ kẽm
2.961
tấn
18
Sơn xà gồ mái, hệ cầu phong, li tô thép bằng sơn 2 lớp
255.084
1m2
19
Trần thả tấm 600x600, khung xương
150.96
m2
20
Láng vữa sê nô dày 2cm M100
59.6
m2
21
Bê tông giằng mái đá 1x2 M250
0.44
m3
22
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.035
100m2
23
Lắp dựng cốt thép giằng mái, ĐK ≤10mm
0.034
tấn
24
Trát giằng mái, VXM M100
4.51
m2
25
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
59.6
m2
26
Sơn cửa gỗ 1 lót + 2 phủ
95.572
1m2
27
Sơn ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
390.369
m2
28
Sơn trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
256.65
m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.708
100m2
30
NHÀ XE HỌC SINH
31
THÁO DỠ
32
Tháo dỡ mái tôn cũ
692.25
m2
33
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.682
tấn
34
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
1.748
tấn
35
SỬA CHỮA
36
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.24
100m3
37
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
2.366
m3
38
Bê tông móng đá 1x2 M250
24.96
m3
39
Ván khuôn gỗ móng
1.251
100m2
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.173
tấn
41
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.76
tấn
42
Đào móng bó nền bằng thủ công, đất cấp III
11.625
1m3
43
Lót móng đá 1x2 M150
2.325
m3
44
Bê tông bó nền mác 150
11.16
m3
45
Ván khuôn gỗ bó nền ( tính 50 % KL )
0.744
100m2
46
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.328
100m3
47
Gia công cột tròn D114 bằng thép mạ kẽm
1.121
tấn
48
Lắp dựng cột tròn D114 bằng thép mạ kẽm
1.176
tấn
49
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm, khẩu độ ≤9m
2.071
tấn
50
Lắp vì kèo thép hộp mạ kẽm khẩu độ ≤18m
2.071
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây