Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:48 01/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo đền Hỏa Thần, quận Hoàn Kiếm (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Hoàn Kiếm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 08/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1472
Ngày phê duyệt
30/09/2024 11:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý hồ Hoàn Kiếm và phố cổ Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:46 01/10/2024
đến
09:30 08/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 08/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
48.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/10/2024 (06/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc văn hóa Thăng Long Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P1106, Khách sạn Thể Thao, phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội.
2 Công ty cổ phần kiến trúc văn hóa Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 159 phố Phùng Hưng, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Phòng 1005, toà nhà A, đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần văn hóa kiến trúc Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT số 159 phố Phùng Hưng, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 1005, toà nhà A, đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần văn hóa kiến trúc Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 159 phố Phùng Hưng, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy cắt thép
1
5
Máy mài
1
6
Máy hàn điện
1
7
Máy bơm nước
1
8
Máy phát điện
1
9
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
10
Máy bào gỗ
1
11
Máy cưa gỗ
1
12
Máy khoan
2
13
Máy đo điện trở
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạ giải con giống, các loại con giống khác, dài <= 0,7m, tô vữa- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
2
con
2
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm : loại không có ô hộc- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
10.55
m
3
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
15.52
m
4
Hạ giải kết cấu tường, dày <=35cm- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
0.1154
m3
5
Hạ giải kết cấu tường, dày <=35cm, gạch cổ khác
1.1792
m3
6
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
113.518
m2
7
Phân loại. Dùng dụng cụ thủ công chuyên dụng vệ sinh sạch sẽ những viên ngói tận dụng lại. xếp vào vị trí tập kết chở sử dụng lại. Sử dụng nhân công 3.5/7 (tạm tính 1 ngày vệ sinh được 300 viên)
27.2444
công
8
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao <= 4m- Hạ giải từng phần, nhân công nhân hệ số 1,1
2.6375
m3
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
133.4788
m2
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
14.561
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T (14Km cuối)
14.561
m3
12
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, vuông, chữ nhật
2.0889
m3
13
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, đơn giản
0.9284
m3
14
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, dui, hoành
3.0173
m3
15
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái- Thay thế 40% hệ số vật liệu ngói mũi hài, Ngói lót nhân hệ số 0,4- Mái không sử dụng ngói độn hệ số nhân công nhân 0,9
113.518
m2
16
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
10.55
m
17
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
15.52
m
18
Tu bổ, phục hồi tai tường, mũ tường bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
0.1154
m3
19
Tu bổ, phục hồi tai tường, mũ tường bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22
1.1792
m3
20
Trát, tu bổ, phục hồi tai tường, mũ tường- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,05- XMPCB30, vữa XM cát mịn M75
1.5848
m2
21
Trát, tu bổ, phục hồi tai tường- XMPCB30, vữa XM cát mịn M75- Bổ sung Sika Latex TH làm phụ gia chống thấm
12.2638
m2
22
Trát, tu bổ, phục hồi bờ mái- XMPCB30, vữa XM cát mịn M75- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,05
8.24
m2
23
Trát, tu bổ, phục hồi bờ mái- XMPCB30, vữa XM cát mịn M75- Bổ sung Sika Latex TH làm phụ gia chống thấm
12.416
m2
24
Tu bổ, phục hồi đầu rồng bờ mái- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,2
2
hiện vật
25
Chống thấm tường, trụ bằng Sika Top Seal 107
151.0502
m2
26
Tạo lớp kết dính bằng Sika Latex TH
151.0502
m2
27
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30- Bổ sung Sika Latex TH làm phụ gia kết nối chống thấm
64.3056
m2
28
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75 PCB30- Bổ sung Sika Latex TH làm phụ gia kết nối chống thấm
15.2896
m2
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
46.7752
m2
30
Trát, đắp phào kép, vữa XM M75
62.24
m
31
Tu bổ, phục hồi câu đối thân trụ- XMPCB30, vữa XM cát mịn M75
1.4583
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
79.5952
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
81.2798
m2
34
Bạt xanh che mái trong quá trình thi công
113.518
m2
35
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.0598
100m2
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.8335
100m2
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
0.5381
100m2
38
Hạ giải đầu đao, kìm nóc, tô vữa- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
2
con
39
Hạ giải đầu đao, kìm nóc, tô vữa
4
con
40
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm : loại không có ô hộc- Độ cao >4m, định mức nhân công nhân hệ số 1,15
4.45
m
41
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
12.88
m
42
Hạ giải kết cấu tường, dày <=35cm, gạch cổ khác
0.576
m3
43
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
34.3976
m2
44
Phân loại. Dùng dụng cụ thủ công chuyên dụng vệ sinh sạch sẽ những viên ngói tận dụng lại. xếp vào vị trí tập kết chở sử dụng lại. Sử dụng nhân công 3.5/7 (tạm tính 1 ngày vệ sinh được 300 viên)
10.8195
45
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao <= 4m- Hạ giải từng phân, định mức nhân công nhân hệ số 1,1
0.5375
m3
46
Thuê cây chống, thép hộp để làm hệ giáo chống kết cấu khung, mái để tháo dỡ cột bị hỏng (1500 đ/kg/tháng- Thời gian dự kiến 2 tháng)
812.73
kg
47
Lắp dựng hệ khung đỡ
0.8127
tấn
48
Tháo dỡ hệ khung đỡ
0.8127
tấn
49
Hạ giải chân tảng cột, bó vỉa nền
0.1201
m3
50
Hạ giải nền, gạch bát
4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây