Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:17 11/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa một số hạng mục cơ sở vật chất khối nhà các phòng Nội vụ, LĐTBXH, Tư pháp huyện Bát Xát
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:20 18/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 35/QĐ-PNV
Ngày phê duyệt
11/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nội vụ huyện Bát Xát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 11/10/2024
đến
17:20 18/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:20 18/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.700.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/10/2024 (17/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH sản xuất thương mại và xây dựng Đại Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 011, ngõ Ngô Quyền 1, đường Ngô Quyền, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phúc
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Hùng Dũng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 136, đường Đàm Quang Trung, tổ 5, phường Duyên Hải, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phúc
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Hùng Dũng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 136, đường Đàm Quang Trung, tổ 5, phường Duyên Hải, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 7 tấn; còn hoạt động tốt, kèm theo giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay
1
3
Máy trộn vữa xi măng
1
4
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công (Cửa tháo dỡ, thay mới)
24
m2
2
Cửa sổ 2 cánh, nhôm hệ, kính dày 6,38mm, nhôm dày 1,0-1.4mm, sơn tĩnh điện màu cà phê hoặc trắng sứ (bao gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
24
m2
3
Thay mới khoá cửa đi
14
bộ
4
Cấp điện khu vệ sinh
5
Đèn led ốp trần 15W
7
bộ
6
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
7
Dây Cu/PVC 2x2.5 mm2
8
m
8
Dây Cu/PVC 2x1.5 mm2
35
m
9
Rãnh thoát nước quanh nhà
10
Tháo dỡ tấm đan
21
cấu kiện
11
Phá dỡ rãnh cũ
0.462
m3
12
Đào bùn rãnh
3.525
m3
13
Phá lớp vữa đáy, thành rãnh
42.77
m2
14
Láng nền rãnh có đánh mầu dày 2cm, vữa XM M75
42.77
m2
15
Bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa BT M200
1.997
m3
16
Sản xuất lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
12.672
m2
17
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
1.868
100kg
18
Lắp đặt tấm đan
60
1 cấu kiện
19
Giàn giáo
20
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
8.165
100m2
21
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
8.299
m3
22
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
8.299
m3
23
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
8.299
m3
24
NHÀ LÀM VIỆC
25
Sơn lại tường ngoài nhà:
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
15.021
m2
27
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75
15.021
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
35.049
m2
29
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50.07
m2
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
25.908
m2
31
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
25.908
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
492.249
m2
33
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
518.157
m2
34
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
18.756
m2
35
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75
18.756
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
356.362
m2
37
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
375.118
m2
38
Lan can ban công
39
Cạo rỉ các kết cấu thép
39.512
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
39.512
m2
41
Phần nền
42
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
5
m2
43
Vận chuyển phế thải từ trên cao xuống
0.15
m3
44
Lát nền, sàn tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75
5
m2
45
Phần mái cốt +10.80
46
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
0.1
100m2
47
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn dày 0.4 ly
10
m2
48
Sê nô mái
49
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
72.047
m2
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
27.128
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây