Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:18 14/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Tiền Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí chi thường xuyên không giao tự chủ năm 2024 do Sở Xây dựng quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3647/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
11/10/2024 14:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng Tiền Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:10 14/10/2024
đến
10:30 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (21/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng nhà Tiền Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 48 Ấp Bắc,Tổ 3,Khu phố 8 - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn lập E-HSMT Số 330 Ấp Bình Phong - Xã Tân Mỹ Chánh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp 5 - Xã Tân Lập 1 - Huyện Tân Phước - Tỉnh Tiền Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 330 Ấp Bình Phong - Xã Tân Mỹ Chánh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 330 Ấp Bình Phong - Xã Tân Mỹ Chánh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
6 Sở Xây dựng Tiền Giang Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu số 389 đường Hùng Vương, xã Đạo Thạnh, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
2
Máy hàn - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
3
Máy khoan - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
4
Giàn giáo (42 khung + chéo/bộ) - Kèm tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn giàn giáo còn hiệu lực hoặc Có giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ đan bếp hiện hữu
0.501
m3
2
Tháo dỡ gạch ốp tường
2.64
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.172
m3
4
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2.64
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường ngoài
374.755
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường trong
717.954
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt đan cầu thang
27.87
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài
61.92
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần trong
192.22
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
374.755
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường trong
717.954
m2
12
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
61.92
m2
13
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong
220.09
m2
14
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
436.675
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
938.044
m2
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
24.025
m2
17
Lắp dựng cửa các loại
16.392
m2
18
Cung cấp cửa đi cánh mở khung nhôm hệ 700, kính dày 5mm + phụ kiện
16.392
m2
19
Lắp dựng cửa sắt xếp, cửa cuốn
8.7
m2
20
Cung cấp cửa sắt kéo có lá sơn tĩnh điện + phụ kiện
8.7
m2
21
Vách kính khung nhôm trong nhà
137.49
m2
22
Cung cấp vách ngăn khung nhôm hệ 700, kính dày 5mm + phụ kiện
137.49
m2
23
Cung cấp, lắp đặt bậc sân khấu khung thép hộp 40x40x1,5, ốp gỗ dày 20mm (vật tư + luôn công)
6
m2
24
Cung cấp, lắp đặt tủ nhôm kính KT:1000x3300 cao 2000
2
cái
25
Cung cấp, lắp đặt phong màng vải thun + giáo treo (vật tư + luôn công)
20
m2
26
Tháo dỡ trần nhựa hiện hữu
44.585
m2
27
Cung cấp, lắp đặt trần prima khung kim loại nổi kích thước 600x600 (vật tư + luôn công)
83.035
m2
28
Cung cấp, lắp đặt tấm thạch cao (vật tư + luôn công)
2.4
m2
29
Cung cấp, lắp đặt bảng tên tấm aluminium + phụ kiện (vật tư + luôn công)
7.8
m2
30
Cung cấp, lắp đặt thanh inox 304 tròn D27 + phụ kiện (vật tư + luôn công)
20
m
31
Lát đá granit, vữa XM mác 75
0.29
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
57.283
m2
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
57.283
m2
34
Vệ sinh, đánh bóng đá mài + quét bóng bằng sơn chuyên dụng (vật tư + luôn công)
33.41
m2
35
Phá dỡ nền gạch hiện hữu
54.08
m2
36
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
68.705
m2
37
Vệ sinh sàn mái bê tông
45
m2
38
Láng vữa xi măng, chiều dày 2cm, vữa XM mác 100
68.705
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
113.705
m2
40
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
42.18
m2
41
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ hiện hữu
0.163
tấn
42
Lợp mái tole sóng vuông dày 4,5 zem
0.536
100m2
43
Lợp mái tole sóng vuông dày 4,5 zem
0.02
100m2
44
Lắp dựng xà gồ thép
0.163
tấn
45
Cung cấp thép hộp 40x80x1,8 mạ kẽm
48.1
m
46
Lát nền, sàn gạch ceramic, tiết diện gạch 400x400mm, vữa XM mác 75
54.08
m2
47
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.425
100m2
48
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.505
100m2
49
Lắp đặt xí bệt + phụ kiện (gồm: vòi xịt xí, siphon…)
4
bộ
50
Lắp đặt chậu lavabo + phụ kiện (gồm: vòi rửa, siphon…)
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây