Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:46 16/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học và các phòng chức năng và Trường mầm non (khu B) thị trấn Lâm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2024 và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
08/QĐ-MNTTL
Ngày phê duyệt
10/10/2024 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non thị trấn Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 16/10/2024
đến
17:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - TƯ VẤN - XÂY DỰNG NADACO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 121 đường Đỗ Maṇ h Đaọ , Khu TĐC Phúc Troṇ g Baĩ Viên - Phường Mỹ Xá - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 1/107 đường 19-5 - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4/20/47 đường Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1/107 đường 19-5 - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4/20/47 đường Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ bệ xí
1
bộ
2
Tháo dỡ chậu rửa
7
bộ
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
54.9975
m2
4
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
1.6
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
16.6637
m3
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
4.0194
m3
7
Phá dỡ nền gạch lát nền
213.16
m2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
21.0673
m3
9
Phá dỡ gạch ốp tường
108.5395
m2
10
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong nhà
285.045
m2
11
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
539.9412
m2
12
Phá lớp vữa trát trần
271.1338
m2
13
Doa mài Granitô nền sảnh, tam cấp, dốc lên xuống
62.2076
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
16.44
m2
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4968
100m3
16
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II (ĐG*2)
0.4968
100m3/1km
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
21.0673
m3
18
Xây tam cấp bằng gạch bê tông lỗ rỗng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
0.3192
m3
19
Trát granitô bậc tam cấp dày 2,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
3.5958
m2
20
Trát granitô gờ chỉ, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
6.4
m
21
Lắp dựng cửa vào khuôn
48.0975
1m2
22
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
271.1338
m2
23
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
4.6288
m2
24
Quét dầu bóng Granitô nền sảnh, tam cấp, dốc lên xuống
62.2076
m2
25
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch KT 250x400mm, vữa XM M75, PCB30
194.2115
m2
26
Lát nền gạch - Tiết diện gạch kích thước 400x400, vữa XM M75, PCB30
218.79
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
519.5276
m2
28
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
539.9412
m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
2.3802
100m2
30
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.4418
100m2
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
16.44
1m2
32
Sản xuất cửa đi nhôm hệ XingFa, 2 cánh mở quay, pano kính trắng 2 lớp dày 6,38ly (Bao gồm phụ kiện và lắp dựng)
4.4
m2
33
Tháo dỡ bóng đèn hiện trạng (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
3.5
công
34
Lắp đặt các automat 1 pha 63A
1
cái
35
Lắp đặt đế + mặt (aptomat 63A)
1
hộp
36
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
18
bộ
37
Lắp đặt đèn LED ốp trần vuông 170x170x40-12W
3
bộ
38
Tủ chứa bình
2
cái
39
Bình bột MFZ8
2
cái
40
Bình khí CO2-MT3
4
cái
41
Bộ nội quy và tiêu lệnh chữa cháy
2
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.523.404.452 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.437.144.511 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây