Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:11 18/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bổ sung có mục tiêu theo Nghị quyết số 90/NQ-HĐND ngày 14/4/2022 của HĐND thành phố (Ngân sách thành phố từ nguồn thu tiền sử dụng đất, trong đó từ nguồn thu tiền sử dụng đất lẻ, hợp thức hóa đất ở và chuyển mục đích sử dụng đất trên địa bàn phường Hòa Thuận chiếm 40%)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
266/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 19:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Hòa Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:09 18/10/2024
đến
08:00 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.964.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu chín trăm sáu mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (27/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 60 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH An Bằng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Đại Đồng, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập E-HSMT 60 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT 13 Trương Định, phường An Mỹ, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT 60 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 13 Trương Định, phường An Mỹ, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 UBND phường Hòa Thuận Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥1,25m3; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực
1
2
Máy ủi ≥110CV; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực
1
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng ≥25T; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê. Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và có giấy chứng nhận kiểm định an toàn theo quy định, còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San nền
2
Đào san nền đất cấp 3 bằng máy đào
3.3
m3
3
Đắp đất san nền K85 bằng máy đầm
3760.705
m3
4
Đất đắp đến công trình
4787.76
m3
5
Đào đất hữu cơ
521.39
m3
6
Vận chuyển đất đổ thải, đất cấp 1, cự ly 0.3km
521.39
m3
7
Đào gốc cây đk <=30cm
10
gốc
8
Tường rào
9
Tường rào làm mới
10
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x13,5x19)cm dày <=10cm, chiều cao <=6m
12.596
m3
11
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x13,5x19)cm dày 20cm, chiều cao <=6m
24.631
m3
12
Trát tường ngoài bề dày 1.5cm, vữa M75
645.325
m2
13
Bả bằng bột vào tường (1 lớp bả)
654.655
m2
14
Sơn vào tường ngoài đã bả, 1 lớp lót 2 lớp phủ
654.655
m2
15
Bê tông dầm, giằng thủ công M200 đá 1x2 (h<=6m)
5.598
m3
16
Cốt thép dầm, giằng d=6-8mm, h<=6m
0.123
Tấn
17
Cốt thép dầm, giằng d=10mm, h<=6m
0.192
Tấn
18
Lắp đặt khung sắt tường rào
40.43
tấn
19
Gia công khung sắt đỉnh tường
0.55
tấn
20
Mũi giá L=12cm
933
Cái
21
Sơn sắt thép 1 nước lót, 2 nước phủ
32.361
m2
22
Cột tường rào làm mới
23
Xây tường thẳng gạch bê tông (5,5x9x19)cm dày <=10cm, chiều cao <=6m
11.908
m3
24
Trát tường ngoài bề dày 1.5cm, vữa M75
140.192
m2
25
Bả bằng bột vào cột, dầm, trần (1 lớp bả)
477.012
m2
26
Sơn vào tường ngoài đã bả, 1 lớp lót 2 lớp phủ
477.012
m2
27
Bê tông dầm, giằng thủ công M200 đá 1x2 (h<=6m)
0.674
m3
28
Cốt thép dầm, giằng d=6-8mm, h<=6m
0.025
Tấn
29
Cốt thép dầm, giằng d=10mm, h<=6m
0.019
Tấn
30
Tường rào làm mới (đoạn tường hư hỏng)
31
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x13,5x19)cm dày <=10cm, chiều cao <=6m
7.183
m3
32
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x13,5x19)cm dày 20cm, chiều cao <=6m
12.434
m3
33
Trát tường ngoài bề dày 1.5cm, vữa M75
325.775
m2
34
Bả bằng bột vào tường (1 lớp bả)
330.485
m2
35
Sơn vào tường ngoài đã bả, 1 lớp lót 2 lớp phủ
330.485
m2
36
Bê tông dầm, giằng thủ công M200 đá 1x2 (h<=6m)
2.826
m3
37
Cốt thép dầm, giằng d=6-8mm, h<=6m
0.062
Tấn
38
Cốt thép dầm, giằng d=10mm, h<=6m
0.097
Tấn
39
Lắp đặt khung sắt tường rào
20.41
tấn
40
Gia công khung sắt đỉnh tường
0.278
tấn
41
Mũi giá L=12cm
471
Cái
42
Sơn sắt thép 1 nước lót, 2 nước phủ
16.336
m2
43
Cột tường rào làm mới (đoạn tường hư hỏng)
44
Xây tường thẳng gạch bê tông (5,5x9x19)cm dày <=10cm, chiều cao <=6m
6.183
m3
45
Trát tường ngoài bề dày 1.5cm, vữa M75
72.792
m2
46
Bả bằng bột vào cột, dầm, trần (1 lớp bả)
82.825
m2
47
Sơn vào tường ngoài đã bả, 1 lớp lót 2 lớp phủ
82.825
m2
48
Bê tông dầm, giằng thủ công M200 đá 1x2 (h<=6m)
0.35
m3
49
Cốt thép dầm, giằng d=6-8mm, h<=6m
0.013
Tấn
50
Cốt thép dầm, giằng d=10mm, h<=6m
0.01
Tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG như sau:

  • Có quan hệ với 354 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,90%, Xây lắp 70,13%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 6,92%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 547.417.827.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 465.296.584.950 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,00%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây