Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:03 01/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Trường THCS 19/8
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia (Theo Quyết định số 3540/QĐ-UBND ngày 14/9/2024 của UBND huyện Bắc Trà My)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
238/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trà Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:01 01/11/2024
đến
08:00 08/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2024 (08/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Cầu đường 5 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 112 Lê Lợi, Phường An Mỹ, TP Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần CS 579 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 80A Trần Phú, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương Mại Đăng Phúc Tư vấn lập E-HSMT 87 Hồ Tỵ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm lệ, TP Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Xây dựng và Thương Mại Đăng Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT 87 Hồ Tỵ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm lệ, TP Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 12 Ngô Tất Tố, P. Tân Thạnh, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THƯ VIỆN
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
259.456
m2
3
Lợp mái bằng tôn múi, chiều dày 0.5mm
2.595
100m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
5
m2
5
Trát trần, vữa XM mác 75
5
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
252.68
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
252.68
m2
8
NHÀ VỆ SINH HỌC SINH
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.32
m2
10
Gia công, lắp dựng cửa kính cường lực dày 5mm, khung nhôm hệ 1000
4.32
m2
11
KHỐI NHÀ HỖ TRỢ HỌC TẬP
12
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
4.8
m3
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch nền các loại
344.48
m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 150
4.8
m3
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
344.48
m2
16
Đục nhám bề mặt tường
23.4
m2
17
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 600x150mm, vữa XM mác 75
23.4
m2
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dày 0.5mm
1.214
100m2
19
SÂN NỀN KHU NƯỚC UỐNG HỌC SINH
20
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.465
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
4.32
m3
22
Lát gạch sân, gạch terazo 400x400x30mm, vữa XM mác 75
72
m2
23
TƯỜNG RÀO CỔNG NGÕ MẶT LAM BÊ TÔNG
24
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
299.808
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần
70.376
m2
26
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
24.72
m2
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
24.72
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
370.184
m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đầu, tường cánh đá 2x4 mác 150
0.891
m3
30
Ván khuôn thép, ván khuôn tường đầu, tường cánh
0.068
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng tường đầu, sân gia cố, chân khay đá 4x6 mác 150
4.505
m3
32
Ván khuôn thép, ván khuôn móng tường đầu, sân gia cố, chân khay
0.189
100m2
33
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.658
m3
34
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.159
100m3
35
Đắp đất hố móng bằng máy đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.053
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây