Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:33 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sữa chữa nhà văn hóa thôn 1 Phước Hoà (thôn 6 cũ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp duy tu, bảo dưỡng thuộc CTMTQG giảm nghèo bềnh vững năm 2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
01/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BQL CCTMTQG Xã Phước Hò, GĐ 2021-2025
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:31 04/11/2024
đến
10:00 11/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2024 (10/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Vithaco Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 92 Phạm Văn Đồng, thị trấn Khâm Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam - Thị trấn Khâm Đức - Huyện Phước Sơn - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG BK-CENTRAL Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 198 Nguyễn Hữu Thọ - Phường Hoà Thuận Tây - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6 Tư vấn lập E-HSMT 50 Nguyễn Chích - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Bản Mây Tư vấn thẩm định E-HSMT 29 Mai Thúc Loan, - Thị trấn Khâm Đức - Huyện Phước Sơn - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6 Tư vấn đánh giá E-HSDT 50 Nguyễn Chích - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Bản Mây Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 29 Mai Thúc Loan, - Thị trấn Khâm Đức - Huyện Phước Sơn - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ
2
Tháo dỡ hàng rào lưới thép B40 bằng thủ công
0.181
tấn
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.812
m3
4
Tháo dỡ cổng thép hiện trạng
2
công
5
Tường rào cổng ngõ
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
29.92
m3
7
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
10.62
m3
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.664
m3
9
Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
4.863
m3
10
Đệm đá dăm 4x6 dày 10cm
5.446
m3
11
Bê tông móng M200 đá 1x2
19.632
m3
12
Ván khuôn móng dài
46.725
m2
13
Ván khuôn móng cột
43.14
m2
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.006
tấn
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.128
tấn
16
Bê tông cột M200 đá 1x2
3.63
m3
17
Ván khuôn cột
m2
18
Ván khuôn thép cột
67.736
m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 10mm
0.085
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 18mm
0.424
tấn
21
Bê tông dầm giằng M200 đá 1x2
8.06
m3
22
Ván khuôn xà dầm, giằng
76.704
m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.145
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.791
tấn
25
Xây gạch không nung 75x115x175, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.64
m3
26
Xây gạch không nung 75x115x175, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
11.305
m3
27
Xây gạch không nung 55x90x190, xây ốp cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.162
m3
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
264.483
m2
29
Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
68.276
m2
30
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
82.639
m2
31
Đắp đầu trụ, vữa XM mác 75
34
m
32
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
16
m
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
415.398
m2
34
Gia công cửa sắt
0.086
tấn
35
Lắp dựng cửa sắt
6.753
m2
36
Gia công hàng rào lưới thép
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.927
m2
38
Gia công, lắp đặt chữ Inox màu đỏ
14
chữ
39
Nhà văn hóa
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
467.563
m2
41
Bả bằng bột bả vào tường
467.563
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
381.403
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
86.16
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
72.731
m2
45
Gia công hoa sắt
0.089
tấn
46
Lắp dựng hoa sắt
5
m2
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
81.411
m2
48
Thay kính cửa sổ (bằng kính trắng dày 5mm)
0.89
m2
49
Nhà vệ sinh
50
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
122.555
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây