Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:15 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường tiểu học Mà Cooih
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4061/QĐ-UBND ngày 04/10/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-GD&ĐT
Ngày phê duyệt
04/11/2024 15:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đông Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:11 04/11/2024
đến
15:00 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Việt Song Khanh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 386/16 Núi Thành, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH MTV Liên vận Hoàng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 124 Hoàng Thế Thiện, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn lập E-HSMT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam;
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam;
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. Sửa chữa điểm trường chính
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ, bằng thủ công
337.404
3
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
337.404
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, bằng thủ công
194.901
5
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
194.901
1m²
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, bằng thủ công
27.89
7
Sửa chữa hàn thay thanh mục cửa cổng chính, cổng phụ
20.68
m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.89
1m²
9
Gia công lắp dựng bảng tên trường, khung thép hộp mạ kẽm 50x100x1,8mm, viền bọc inox V25x25x2, chữ nổi inox vàng đồng và trắng, hoàn thiện lắp đặt theo bản vẽ thiết kế
3.64
m2
10
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
65.633
11
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ đơn
129.4
m
12
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
19.41
13
Gia công lắp dựng cửa đi 2 cánh mở, Thanh nhôm XINGFA dày 2.0mm hoặc tương đương. Kính trắng cường lực dày 8mm. Phụ kiện Kinlong hoặc Draho hoặc tương đương. Hệ nhôm 55
34.02
m2
14
Gia công lắp dựng cửa sổ 4 cánh mở, Thanh nhôm XINGFA dày 1.4mm hoặc tương đương. Kính trắng cường lực dày 8mm. Phụ kiện Kinlong hoặc Draho hoặc tương đương. Hệ nhôm 55
27.36
m2
15
Gia công lắp dựng hoa sắt bảo vệ cửa sổ, sắt hộp 13x26x1,2mm, sơn hoàn thiện theo bản vẽ thiết kế
27.36
m2
16
Lắp dựng khuôn cửa đơn
7.8
m
17
Lắp dựng cửa vào khuôn
4.253
18
B. Sửa chữa điểm trường thôn Cutchrun
19
Phá dỡ hàng rào dây thép gai, bằng thủ công
145.86
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.906
100m³
21
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ móng băng, bệ máy
1.843
100m²
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
6.004
23
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
15.208
24
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
5.44
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.3
26
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.617
100m³
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤1000m, đất cấp III
0.289
100m³
28
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ cột vuông, chữ nhật
0.68
100m²
29
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.23
100m²
30
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.136
tấn
31
Gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.51
tấn
32
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.382
tấn
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
4.25
34
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x13,5x19)cm, chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
6.9
35
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.84
36
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
92
37
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
63.235
38
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
41.4
39
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
34
m
40
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
196.635
41
Gia công lắp dựng khung sắt hàng rào, hộp mạ kẽm 25x50x1,8 mạ kẽm, bao gồm sơn hoàn thiện và lắp đặt theo bản vẽ thiết kế
110.4
m2
42
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, bằng thủ công
16.055
43
Sửa chữa hàn thanh mục chân, thay tôn phẳng mục chân cửa cổng chính, cổng phụ
3.24
m2
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
16.055
1m²
45
C. Sửa chữa điểm trường thôn A Xờ
46
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ, bằng thủ công
139.37
47
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
153.21
48
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, bằng thủ công
82.464
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
82.464
1m²
50
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x13,5x19)cm, chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.492

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây