Thông báo mời thầu

thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:57 05/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng mương thôn Thượng, xã Long Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi huyện Sơn Động năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 12/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
195/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2024 22:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:55 05/11/2024
đến
17:00 12/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 12/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/11/2024 (10/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SÔNG THƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Số 5 - Thị Trấn An Châu - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 81 đường Lê Lai - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - Phường Đa Mai - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - Phường Đa Mai - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê; Có công suất phù hợp với thiết kế, biện pháp thi công)
1
2
Máy cắt uốn cốt thép (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê; Có công suất phù hợp với thiết kế, biện pháp thi công)
1
3
Máy đầm cóc hoặc máy đầm đất cầm tay (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê; Có công suất phù hợp với thiết kế, biện pháp thi công)
1
4
Máy đầm dùi (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê; Có công suất phù hợp với thiết kế, biện pháp thi công)
1
5
Máy trộn bê tông (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê; Có công suất phù hợp với thiết kế, biện pháp thi công)
1
6
Máy trộn vữa (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê; Có công suất phù hợp với thiết kế, biện pháp thi công)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MƯƠNG
2
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào - Cấp đất I
1.3009
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
1.3009
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
1.3009
100m3/1km
5
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào - Cấp đất II
1.1186
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
1.0027
100m3
7
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
8.239
m3
8
Rải giấy dâu lớp cách ly
1.6478
100m2
9
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.462
100m2
10
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
24.717
m3
11
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, PCB40
40.656
m3
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
375.76
m2
13
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0644
100m2
14
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0593
tấn
15
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.276
m3
16
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤100kg
46
1 cấu kiện
17
CẦU MÁNG
18
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.039
100m3
19
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2665
100m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2071
100m3
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.51
100m3
22
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2548
100m2
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.057
tấn
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6035
tấn
25
Bê tông móng, mố, trụ trên cạn, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
6.55
m3
26
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0195
100m3
27
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.048
100m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0274
100m3
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0026
100m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0874
100m2
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.019
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.256
tấn
33
Bê tông móng, mố, trụ trên cạn, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
2.21
m3
34
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0204
100m3
35
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0194
100m3
36
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0116
100m3
37
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0014
100m3
38
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0416
100m2
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.6858
tấn
40
Bê tông móng, mố, trụ trên cạn, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
0.64
m3
41
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.022
100m2
42
Ván khuôn gỗ sàn mái
1.312
100m2
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1574
tấn
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.4499
tấn
45
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
16
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây