Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:13 07/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường và cải tạo mương thoát nước đường đến trung tâm xã Phước Thạnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tỉnh hỗ trợ có mục tiêu (vốn ngân sách Trung ương hỗ trợ xây dựng nông thôn mới; vốn tỉnh hỗ trợ xây dựng nông thôn mới) và ngân sách huyện.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gò Dầu, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
916
Ngày phê duyệt
07/11/2024 22:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng huyện Gò Dầu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:11 07/11/2024
đến
14:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (14/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Công nghệ Thuận An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 72 hẻm 15 Lạc Long Quân - KP4 - Phường IV - Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh.
2 Công ty CP Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Tây Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 490 đường 30 tháng 4 Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam Tư vấn lập E-HSMT 272 đường Nguyễn Văn Linh, ấp Trường Phước, xã Trường Tây, Thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh;
4 Ban Quản lý Dự án Đầu tư Xây dựng huyện Gò Dầu Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 1 thị trấn Gò Dầu , huyện Gò Dầu.
5 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 272 đường Nguyễn Văn Linh, ấp Trường Phước, xã Trường Tây, Thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh;
6 Ban Quản lý Dự án Đầu tư Xây dựng huyện Gò Dầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 1 thị trấn Gò Dầu , huyện Gò Dầu.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, Tải trọng ≥ 10 tấn. Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Máy ủi - công suất: 110 cv. Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy lu bánh thép: ≥ 10 tấn. Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Máy lu bánh hơi >= 16 tấn. Nhà thầu phải kèm theo bản scan từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Máy trộn bê tông. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trườ ng hơp̣ thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp đươc̣ chứng thực sao y bản chính hơp̣ đồng thuê thiết bị.
1
6
Máy đầm dùi/đầm bàn. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trườ ng hơp̣ thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp đươc̣ chứng thực sao y bản chính hơp̣ đồng thuê thiết bị.
1
7
Máy hàn. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trườ ng hơp̣ thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp đươc̣ chứng thực sao y bản chính hơp̣ đồng thuê thiết bị.
1
8
Máy cắt uốn thép. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trườ ng hơp̣ thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp đươc̣ chứng thực sao y bản chính hơp̣ đồng thuê thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MƯƠNG
2
Bê tông lót đá 4x6 M150
72.915
m3
3
Gia công lắp đặt cốt thép mương đúc sẵn
40.841
tấn
4
Bê tông mương đá 1x2 M250 đúc sẵn
282.14
m3
5
Ván khuôn thép mương đúc sẵn
33.16
100m2
6
Lắp đặt đốt mương đúc sẵn
690
cái
7
Gia công lắp đặt cốt thép nắp đan đúc sẵn
22.643
tấn
8
Bê tông đá 1x2 M250 nắp đan đúc sẵn
102.141
m3
9
Ván khuôn thép nắp đan đúc sẵn
6.015
100m2
10
Bê tông mương đá 1x2 M250 đỗ tại chỗ
127.273
m3
11
Ván khuôn thép mương đỗ tại chỗ
16.97
100m2
12
Gia công thép hình cấu kiện đúc sẵn
5.72
tấn
13
Lắp đặt nắp đan
2083
cấu kiện
14
Đay tẩm nhựa dày 1cm
272.942
m2
15
Đào móng mương bằng máy đào 0,8m3, đất cấp 1
6.763
100m3
16
Đào móng mương bằng máy đào 0,8m3, đất cấp 2
6.518
100m3
17
Đắp hoàn trả mương bằng đất cấp 2, độ chặt k>=0,95 (tận dụng đất đào mương)
6.518
100m3
18
Phá dỡ BTCT để đấu nối
0.133
m3
19
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.192
100m3
20
Nạo vét bùn cống hiện hữu
59.342
m3
21
Nạo vét bùn mương bê tông hiện hữu
89.986
m3
22
Vận chuyển đất đào móng mương đi đổ cự ly 1km
10.448
100m3
23
PHẦN CỐNG & HỐ GA
24
Cắt mặt đường nhựa hiện hữu
0.14
100m
25
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp 2
0.826
100m3
26
Đắp hoàn trả cống bằng đất cấp 2, độ chặt k>=0,95 (tận dụng đất đào cống)
1.145
100m3
27
BT đá 4x6 M150 lót móng
8.328
m3
28
BT đá 1x2 M250 hố ga
4.062
m3
29
Ván khuôn hố ga
0.329
100m2
30
BT đá 1x2 M200 móng cống
20.64
m3
31
Ván khuôn móng cống
0.298
100m2
32
Gia công lắp đặt cốt thép nắp đan hố ga đúc sẵn
0.239
tấn
33
Bê tông đá 1x2 M250 nắp đan hố ga đúc sẵn
0.992
m3
34
Ván khuôn thép nắp đan hố ga đúc sẵn
0.07
100m2
35
Gia công thép hình nắp đan hố ga
0.129
tấn
36
Lắp đặt nắp đan hố ga
6
cấu kiện
37
Lắp đặt ống cống đường kính d1000, L=3m
12
đoạn ống
38
Lắp đặt ống cống đường kính d1000, L=4m
3
đoạn ống
39
Mối nối cống bằng phương pháp xảm đường kính d1000
13
mối nối
40
Vận chuyển đất đào móng cống đi đổ cự ly 1km
0.826
100m3
41
PHẦN ĐƯỜNG
42
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3
6.08
100m3
43
BT đá 4x6 M150
347.019
m3
44
BT đá 1x2 M250
283.273
m3
45
Cắt lề gia cố bê tông xi măng hiện hữu
13.846
100m
46
Tưới lớp dính bám bằng CRS1, TC 0,5kg/m2
0.21
100m2
47
Rải thảm mặt đường BTNN C12.5 dày 5cm
0.21
100m2
48
Vận chuyển đất đào đi đỗ, cự ly <= 1km
8.865
100m3
49
PHẦN CỐNG QUA ĐƯỜNG
50
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
5.478
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây