Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:19 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở UBND xã Cái Chiên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hải Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 19/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
136/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cái Chiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:14 12/11/2024
đến
09:30 19/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 19/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/11/2024 (18/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&P Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 63, phố My Sơn - Thị trấn Quảng Hà - Huyện Hải Hà - Tỉnh Quảng Ninh
2 Không Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Không
3 Không Tư vấn thẩm định giá Không
4 Không Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Không
5 CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH Tư vấn lập E-HSMT 101 đường Điện Biên Phủ, Hồng Hà, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh - Phường Hồng Hà - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 Tổ thẩm định Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Cái Chiên, xã Cái Chiên
7 CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 101 đường Điện Biên Phủ, Hồng Hà, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh - Phường Hồng Hà - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
8 Tổ thẩm định Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Cái Chiên, xã Cái Chiên
9 Không Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Không

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5,0 kW Trường hợp đi thuê yêu cầu cung cấp: Thỏa thuận hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho dự án (tên dự án theo TBMT) Máy hàn 23 kW Trường hợp đi thuê yêu cầu cung cấp: Thỏa thuận hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho dự án (tên dự án theo TBMT)
1
2
Máy mài - công suất: 2,7 kW Trường hợp đi thuê yêu cầu cung cấp: Thỏa thuận hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho dự án (tên dự án theo TBMT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà làm việc
2
Vệ sinh tường nhà
1274.1446
m2
3
Đục tẩy 5% diện tích tường xuống cấp
36.5194
m2
4
Vệ sinh thanh trang trí hộp 40x40mm
25.6896
m2
5
Đục tẩy chống thấm mái phòng họp
48.7204
m2
6
SXLD giàn giáo ngoài nhà
8.2896
100m2
7
Trát tường xuống cấp vxm mác 75#
36.5194
m2
8
Sơn tường trong nhà không bả
730.3886
m2
9
Sơn tường ngoài nhà không bả
543.756
m2
10
Láng chống thấm mái sika
48.7204
m2
11
Sơn lan can 3 nước
25.6896
m2
12
Nhà 01 cửa
13
Vệ sinh tường nhà
460.913
m2
14
Đục tẩy 5% diện tích tường nhà
17.4471
m2
15
SXLD giàn giáo ngoài nhà
2.137
100m2
16
Trát tường xuống cấp vxm mác 75#
17.4471
m2
17
Sơn tường trong nhà không bả
348.941
m2
18
Sơn tường ngoài nhà không bả
111.972
m2
19
Cổng, tường rào
20
Vệ sinh tường rào
228.399
m2
21
Vệ sinh hoa sắt tường rào
45.239
m2
22
Tháo dỡ cánh cổng thép
16.33
m2
23
Tháo dỡ 1 khoang tường rào hoa thoáng
4.785
m2
24
Sơn tường rào 3 nước
228.399
m2
25
Sơn hoa sắt tường rào
45.239
m2
26
Gia công cổng sắt
0.5092
tấn
27
Sơn tĩnh điện cổng
22.5523
m2
28
Lắp dựng cổng sắt
17.42
m2
29
SXLD mũi giáo cổng
50
cái
30
Khóa cổng chống cắt
1
bộ
31
Bản lề cối cổng
9
bộ
32
Chốt cổng
1
bộ
33
Bánh xe cổng
3
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây