Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:16 17/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Trường PTDTBT TH Nông Văn Dền
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia (Theo Quyết định số 3540/QĐ-UBND ngày 14/9/2024 của UBND huyện Bắc Trà My)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
165/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trà Bui
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:14 17/11/2024
đến
08:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Cầu đường 5 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 112 Lê Lợi, Phường An Mỹ, TP Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần CS 579 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 80A Trần Phú, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương Mại Đăng Phúc Tư vấn lập E-HSMT 87 Hồ Tỵ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Xây dựng và Thương Mại Đăng Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT 87 Hồ Tỵ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 12 Ngô Tất Tố, P. Tân Thạnh, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐIỂM TRƯỜNG CHÍNH
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
6.95
m3
3
Rải giấy dầu lớp cách ly
8.838
100m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
88.386
m3
5
Cắt khe co
62
10m
6
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.507
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.152
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
0.355
100m3
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
4.865
m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
7.298
m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 2x4, mác 150
8.34
m3
12
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.321
100m2
13
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông đan mương, đá 1x2, mác 200
3.892
m3
14
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn đan mương
0.267
100m2
15
Thép tấm đan d=8mm
0.404
tấn
16
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
139
1 cấu kiện
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
163.111
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
163.111
m2
19
Tháo dỡ cửa cổng bằng thủ công
10
m2
20
GCLD cửa cổng đẩy bằng thép hộp mạ kẽm, bao gồm tất cả phụ kiện kèm theo, sơn hoàn thiện 03 nước
10
m2
21
Tháo dỡ tường rào lưới B40, chông sắt, bảng tên công trình bị hư hỏng
197.343
m2
22
GCLD chông sắt bảo vệ tường rào
6.03
m2
23
GCLD Hàng rào lưới B40 có kéo dây thép D8 trên đầu
188.16
m2
24
GCLD bảng tên công trình (khung thép hộp, nền tôn, chữ nổi alu màu đồng)
1
bảng
25
Rải giấy dầu lớp cách ly
7.425
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
74.253
m3
27
Cắt khe co
51.533
10m
28
ĐIỂM TRƯỜNG ÔNG ĐOÀN
29
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
29.99
m2
30
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
29.99
m2
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
29.54
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
29.54
m2
33
GCLD kính cường lực dày 5mm
2.6
m2
34
Tháo dỡ cửa sổ bằng thủ công
23.75
m2
35
GCLD cửa sổ 4 cánh bằng sắt kính cường lực dày 8mm
23.75
m2
36
Tháo dỡ ống thoát nước PVC D60
0.17
100m
37
Thay lại ống thoát nước PVC D60
0.17
100m
38
Lắp đặt co nhựa PVC D60mm
4
cái
39
Phá lớp vữa trát sê nô
43.88
m2
40
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
43.88
m2
41
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
43.88
m2
42
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
184.73
m2
43
Lợp mái bằng tôn sóng dày 0.5mm
1.847
100m2
44
Lắp ke chống bão
216
45
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
36.56
m2
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
36.56
m2
47
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
261.565
m2
48
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
34.05
m2
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
34.05
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
174.53
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐĂNG PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.789.747.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.065.880.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây