Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:58 18/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ di tích chùa Am, xã Tân Thanh, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Tiền đường, Thiêu hương và Thượng điện
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn hỗ trợ của nhà nước, của nhân dân đóng góp và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác. Trong đó: Tỉnh hỗ trợ 450 triệu, nhân dân đóng góp và các nguồn huy động hợp pháp khác 1.539.650.000 đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
19:30 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
329/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2024 19:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:57 18/11/2024
đến
19:30 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
19:30 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thảo Hương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Cao Lôi, phường Ninh Sơn, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại 3D Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 83, tổ 4, Phường Mỹ Độ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức Thanh Tư vấn lập E-HSMT Tân Lập, xã Ngọc Thiện, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hưng Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT Đồi Giềng, Xã Ngọc Thiện, Huyện Tân Yên, Bắc Giang
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Tân Lập, xã Ngọc Thiện, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hưng Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đồi Giềng, Xã Ngọc Thiện, Huyện Tân Yên, Bắc Giang
7 Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bắc Giang Tư vấn thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công Số 74, đường Nguyễn Thị Lưu, TP Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
1
2
Máy đầm cóc. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy hàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy khoan bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
7.2653
m3
2
Phá dỡ nền gạch đất nung
111.6527
m2
3
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất III
53.6658
1m3
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
65.1586
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
148.8597
m2
6
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
0.7435
100m3
7
Vận chuyển 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km
0.7435
100m3/1km
8
Đào móng băng bằng thủ công, chiều rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
8.4019
1m3
9
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0611
100m2
10
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.357
m3
11
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
1.8841
m3
12
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.7623
m3
13
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.7905
m3
14
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0264
100m2
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0298
tấn
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.2178
m3
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.028
100m3
18
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
11.8395
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.0557
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.9672
m3
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
32.2016
m2
22
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
168.1955
m2
23
Miết mạch tường gạch loại lồi
4.0783
m2
24
Lát gạch gốm 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
110.584
m2
25
Miết mạch tường gạch loại lồi
8.8138
m2
26
Đá Thanh Hóa xanh xám, xanh đen nguyênkhối hoặc xẻ theo kích thước yêu cầu
1.3402
m3
27
Lắp dựng đá chân tảng
1.3402
m3
28
Đục đá chân tảng sau chế tác hình theo yêu cầu
8.9344
m2
29
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
168.1955
m2
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
77.1808
m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.8561
100m2
32
Tủ điện aptomat 4p
1
hộp
33
Lắp đặt Bóng LED Bulb A95N1/20W E27
15
bộ
34
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
35
Lắp đặt công tắc 2 hạt
1
cái
36
Lắp đặt công tắc 3 hạt
4
cái
37
Lắp đặt ổ cắm đôi
15
cái
38
Lắp đặt các automat 2 pha 16A
1
cái
39
Lắp đặt cáp CU/XLPE/PVC 2x4.0mm2
100
m
40
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC/PVC 2x2.5mm2
105
m
41
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC/PVC 2x1.0mm2
140
m
42
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi 28x10
150
m
43
Lắp đặt ống nhựa D20mm
80
m
44
Tổ hợp bọt MFZL4 - BC chữa cháy
4
bình
45
Tổ hợp bình khí CO2 chữa cháy MT3
2
bình
46
Kệ đựng bình chữa cháy
2
bộ
47
Bảng nội quy tiên lệnh PCCC
2
bộ
48
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.3013
m3
49
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.4288
m3
50
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0475
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây