Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:03 24/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án thí điểm xây dựng vùng nguyên liệu tập trung gắn với phát triển chuỗi sản phẩm OCOP trái măng cụt, trái bòn bon trên địa bàn huyện Tiên Phước, tỉnh Quảng Nam
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương; ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Phước, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
720/QĐ-NN&PTNT
Ngày phê duyệt
22/11/2024 22:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn huyện Tiên Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:01 24/11/2024
đến
07:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (02/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần TVXD Hòa Thuận Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối phố Trà Cai, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH TV&XD TUBKND Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 14, phường Quang Trung, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Hoàn Minh Đại Tư vấn thẩm định E-HSMT 25 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Hoàn Minh Đại Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 25 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình: Đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
3
2
Máy toàn đạc điện tử: Đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Máy đào: Dung tích gàu ≥ 0,8m3, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
3
4
Máy đào gắn đầu búa thủy lực: Dung tích gàu ≥ 1,25m3, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Máy ủi: Công suất ≥ 110CV, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
3
6
Máy lu bánh thép: Tổng tải trọng khi gia tải ≥ 16T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực (Do tính chất lu mặt đường BTN nên không được sử dụng máy lu rung để thay thế).
3
7
Cần trục ô tô: Sức nâng ≥ 6T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
8
Ô tô tải tự đổ: Tải trọng ≥ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
6
9
Ô tô tải thùng: Tải trọng ≥ 1T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bản cống, đường kính cốt thép =16mm
0.1925
tấn
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà mũ, đá 1x2, mác 300
0.84
m3
3
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà mũ
0.3239
100m2
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép = 8mm
0.0324
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép = 10mm
0.0514
tấn
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà mũ, đường kính cốt thép = 16mm
0.0172
tấn
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông thân cống, đá 2x4, mác 200
3.36
m3
8
Ván khuôn thép. Ván khuôn thân cống
0.2336
100m2
9
Quét nhựa bitum nóng vào tường
14
m2
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 4x6, mác 150
3.99
m3
11
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cống
0.0534
100m2
12
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.33
m3
13
THƯỢNG, HẠ LƯU
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đầu, tường cánh, thân hố thu, đá 2x4, mác 150
1.7334
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường đầu, tường cánh, thân hố thu
0.1193
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng tường đầu, móng tường cánh, móng hố thu, sân cống, chân khay, đá 4x6, mác 150
5.547
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tường đầu, móng tường cánh, móng hố thu, chân khay, sân cống
0.2144
100m2
18
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.0949
m3
19
HẠNG MỤC KHÁC
20
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.5165
100m3
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1722
100m3
22
GIA CỐ TALUY
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.4636
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông chân khay, đá 2x4, mác 200
14.636
m3
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn chân khay
0.7678
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mái taluy, đá 1x2, mác 200
9.5486
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lề, đá 1x2, mác 250
10.7136
m3
28
Lót ni lông lề
0.5952
100m2
29
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái taluy
0.1227
100m2
30
Lót vữa mái taluy dày 2cm, vữa XM mác 75
79.572
m2
31
Ống nhựa PVC D60 thoát nước mái taluy
24
m
32
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0165
100m3
33
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.166
100m2
34
Đào móng công trình bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.4327
100m3
35
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2717
100m3
36
CỌC TIÊU
37
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc tiêu, đá 1x2, mác 250
0.6779
m3
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.1088
100m2
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.0784
tấn
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng cọc tiêu, đá 2x4, mác 150
1.6095
m3
41
Tấm tôn kẽm dày 2mm
0.609
m2
42
Dán màng phản quang đầu dải phân cách
0.2842
1m2
43
Sơn đỏ đầu cọc tiêu
2.3925
1m2
44
Sơn trắng cọc tiêu
10.44
1m2
45
Đào móng cọc tiêu bằng thủ công, đất cấp III
0.0186
m3
46
Lắp dựng cọc tiêu
29
1 cấu kiện
47
BIỂN BÁO
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.16
m3
49
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.032
m3
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép = 14mm
0.001
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 157

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây