Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:40 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Trường THCS Quế Hiệp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (nguồn sự nghiệp giáo dục)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 01/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-THCSQH
Ngày phê duyệt
25/11/2024 10:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Quế Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:31 25/11/2024
đến
11:00 01/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 01/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2024 (01/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Phúc Nguyên Thịnh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Hương An Đông, Thị trấn Hương An, Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH TVXD Phú Cường Đạt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 2, Thôn Thạch Khê, Xã Quế Mỹ, Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quế Sơn Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Đông Phú, , Huyện Quế Sơn, Quảng Nam
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng FAIFOR Tư vấn thẩm định E-HSMT 24 Lê Quang Sung, Phường An Mỹ, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT , địa chỉ: Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng FAIFOR Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 24 Lê Quang Sung, Phường An Mỹ, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 05:25 01/12/2024 07:00 01/12/2024 11:00 01/12/2024 07:00 01/12/2024 11:00 01/12/2024 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống nâng cấp theo quy định tại thông tư số 22/2024/TT-BKHĐT

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HỘI TRƯỜNG
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
414.575
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
9.6
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
32.555
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
298.745
m2
6
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
125.43
m2
7
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.284
100m2
8
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
228.4
m2
9
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
32.555
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
32.555
m2
11
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.186
100m2
12
KHỐI NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1584.72
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
707.18
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
93.92
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
825.26
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1466.64
m2
18
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
93.92
m2
19
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
93.92
m2
20
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.24
100m2
21
KHỐI PHÒNG CHỨC NĂNG 2 TẦNG
22
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1364.945
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
639.64
m2
24
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
72.505
m2
25
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
744.825
m2
26
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1259.76
m2
27
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
72.505
m2
28
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
72.505
m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.837
100m2
30
NHÀ LÀM VIỆC (PHÒNG HIỆU TRƯỞNG, PHÒNG HỘI ĐỒNG)
31
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
273.48
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
4.4
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
59.52
m2
34
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
14.11
m2
35
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
146.36
m2
36
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
131.52
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
59.52
m2
38
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
14.11
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
14.11
m2
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.713
100m2
41
TƯỜNG RÀO, CỔNG NGÕ
42
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
455.6
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
27.6
m2
44
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
455.6
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.6
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây