Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:49 27/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, chống xuống cấp trường THCS Chương Dương, quận Hoàn Kiếm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
571
Ngày phê duyệt
26/11/2024 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hoàn Kiếm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:48 27/11/2024
đến
10:00 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (05/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng VINACOM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 40 Ngách 299/48 Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 Công ty cổ phần Kiến trúc A3 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phòng 111 Nhà C11 Khu Tập Thể Kim Liên, Phường Kim Liên, Quận Đống đa, Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đô thị Việt Nam - Vinacity Tư vấn lập E-HSMT Số 17,1/31 Nguyễn Chí Thanh, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Lắp đặt thiết bị Việt Nam - Vinace Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 7, 105/7 Nguyễn Công Hoan, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Đô thị Việt Nam - Vinacity Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17,1/31 Nguyễn Chí Thanh, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Lắp đặt thiết bị Việt Nam - Vinace Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 7, 105/7 Nguyễn Công Hoan, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
3
2
Máy cắt gạch đá
3
3
Máy khoan bê tông
3
4
Máy hàn điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
12.128
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
12.935
100m2
4
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
35.441
m2
5
Tháo dỡ ống thoát nước mưa mái hiện trạng
5
công
6
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
252.478
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1141.533
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
4597.822
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
2500.167
m2
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
21
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
15
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
9
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
21
bộ
14
Tháo dỡ trần
83.284
m2
15
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
84.868
m2
16
Phá dỡ nền gạch lá nem
84.868
m2
17
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
253.152
m2
18
Tháo dỡ gạch ốp tường
253.152
m2
19
Tháo dỡ vách ngăn vệ sinh
94.42
m2
20
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
607.004
m2
21
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
108.28
m
22
Tháo dỡ hoa sắt cửa
410.979
m2
23
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
258.153
m2
24
Phá dỡ granitô cầu thang
141.382
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
1418.348
m2
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
75.602
m3
27
Vận chuyển phế thải tiếp 14km bằng ô tô - 2,5T
75.602
m3
28
Hút bể phốt
6
Chuyến
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1610.929
m2
30
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
1141.533
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường
4128.426
m2
32
Thi công trần bằng tấm nhôm 600x600x0.8mm + khung xương
92.182
m2
33
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
69.66
m2
34
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
2569.827
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6698.253
m2
36
Quét dung dịch chống thấm nền bằng dung dịch chống thấm Kova CT11A
77.967
m2
37
Lắp đặt lưới thép 2mm
77.967
m2
38
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
83.284
m2
39
Lát nền, sàn, kích thước gạch granite 300x300 chống trơn
84.868
m2
40
Thi công trần bằng tấm nhôm 600x600x0.8mm + khung xương
83.284
m2
41
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch granite 300x600
253.152
m2
42
Sản xuất, lắp đặt mới vách compact dày 12mm cho khu wc ( đã bao gồm phụ kiện inox 304)
94.42
m2
43
Lắp dựng khung đỡ bàn đá bằng inox 304
7
bộ
44
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB30
11.655
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
258.153
m2
46
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1418.348
m2
47
Lắp dựng hoa sắt cửa
410.979
m2
48
Cửa đi pa-nô gỗ kính chò chỉ (bao gồm sơn+vận chuyển và lắp đặt )
42.472
m2
49
Cửa sổ pa-nô gỗ kính chò chỉ (bao gồm sơn+vận chuyển và lắp đặt )
14.25
m2
50
Khuôn cửa đơn đi bằng gỗ
108.28
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư - hạ tầng phường Hoàn Kiếm như sau:

  • Có quan hệ với 222 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,28%, Xây lắp 47,98%, Tư vấn 20,81%, Phi tư vấn 6,93%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.693.771.362.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.529.016.703.981 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây