Thông báo mời thầu

THI CÔNG XÂY DỰNG

Tìm thấy: 20:09 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng buôn Ndrếch và buôn Jang Pông, xã Ea Huar
Tên gói thầu
THI CÔNG XÂY DỰNG
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Buôn Đôn, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
169/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/11/2024 20:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ EA HUAR
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:07 27/11/2024
đến
07:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy trộn vữa
2
3
Đầm tay các loại
2
4
Máy cắt sắt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ SHCĐ BUÔN JANG PÔNG
2
I. Nhà Sinh Hoạt Cộng Đồng
3
Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ công
28.464
m2
4
Tháo dỡ khung cửa sắt
43.96
m
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
4.396
m2
6
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
4.396
m2
7
SXLD cửa đi pano 4 cánh mở đẩy hệ 55 nhôm xingfa dày 1,8mm (gồm khung nhôm, pano nhôm, kính cường lực dày 8mm, phụ kiện cửa đầy đủ)
6.24
m2
8
SXLD cửa đi pano 1 cánh mở đẩy hệ 55 nhôm xingfa dày 1,8mm (gồm khung nhôm, pano nhôm, kính cường lực dày 8mm, phụ kiện cửa đầy đủ)
3.12
m2
9
SXLD cửa sổ pano 2 cánh mở đẩy hệ 55 nhôm xingfa dày 1,4mm (gồm khung nhôm, kính cường lực dày 8mm, phụ kiện cửa đầy đủ)
10.2
m2
10
Lắp dựng khung hoa sắt cửa, sơn hoàn thiện
10.2
m2
11
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
119.44
m2
12
Lắp đặt hộp automat
1
hộp
13
Lắp đặt bảng điện nhựa x 0,5 giá NC
6
bảng
14
Lắp đặt quạt treo tường 48W
10
cái
15
Lắp đặt phích cắm quạt x 0,3 giá NC
10
cái
16
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
5
m
17
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
40
m
18
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1x,5mm2
130
m
19
Lắp đặt ống nhựa ruột gà đặt nổi bảo hộ dây dẫn D21
60
m
20
II. Nhà Vệ Sinh
21
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.612
m3
22
Lót đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
0.853
m3
23
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 50
1.62
m3
24
Lấp, đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.829
m3
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.423
m3
26
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.037
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.018
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.028
tấn
29
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
1.898
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 20x20cm, vữa XM mác 50
0.24
m2
31
Trát chân móng đá chiều dày trát 2,0cm, bằng vữa XM mác 50
1.22
m2
32
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 50
18.5
m2
33
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 50
15.29
m2
34
Gia công xà gồ thép
0.014
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép
0.014
tấn
36
SXLD cửa đi pano khung sắt kính (khung sắt, pano sắt, kính dày 5mm)
3.182
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.049
m2
38
Lắp dựng khung hoa sắt cửa, sơn hoàn thiện
1.44
m2
39
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ dày 0,4mm
0.054
100m2
40
Bả bằng bột bả vào tường
35.49
m2
41
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19.96
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.77
m2
43
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75 (gạch ceramic 300x600)
12.84
m2
44
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75 (gạch ceramic chống trượt 300x300)
4.01
m2
45
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
2.3
m2
46
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 5A
1
cái
47
Lắp đặt đèn led bud 20w
2
bộ
48
Lắp đặt hộp công tắc, hộp ổ cắm,
1
hộp
49
Lắp đặt hộp automat
1
hộp
50
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUY HOẠCH XÂY DỰNG B.M.T như sau:

  • Có quan hệ với 56 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,03%, Xây lắp 70,49%, Tư vấn 4,92%, Phi tư vấn 6,56%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.065.129.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.073.622.521 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "THI CÔNG XÂY DỰNG". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "THI CÔNG XÂY DỰNG" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây