Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:08 28/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu bảo dưỡng tuyến buôn Kô, xã Cư Né
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp thuộc NSTW bổ sung năm 2024 thực hiện CTMTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và MN.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Búk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
391/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2024 19:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cư Né
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:06 28/11/2024
đến
09:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng DAL Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 102/8 Đinh Núp, Phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn lập E-HSMT 30/1 Nay Thông, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Hưng, xã Ea Kao, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT 30/1 Nay Thông, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
5 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Hưng, xã Ea Kao, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ủi - công suất: ≥ 110,0 CV. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực giấy tờ xe).
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 10T. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực giấy tờ xe).
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,80 m3. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực giấy tờ xe).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
5
cây
3
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
5
gốc cây
4
Đào vét đất hữu cơ bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp 1
0.3433
100m3
5
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp 1
0.3433
100m3
6
Vận chuyển tiếp đất dổ đi bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 2.0 km, đất cấp 1
0.3433
100m3/1km
7
Đào đánh cấp nền đường (TD đăp) trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
0.6905
100m3
8
Đào nền đường trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp III
4.48
100m3
9
Đào nền đường (đổ đi) bằng máy đào 1,25m3, đất cấp 3
1.0906
100m3
10
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp 3
1.0906
100m3
11
Vận chuyển tiếp đất dổ đi bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 2.0 km, đất cấp 3
1.0906
100m3/1km
12
Đào rãnh dọc hình thang bằng máy đào 0,8m3, đất cấp 3
2.3723
100m3
13
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp 3
2.3723
100m3
14
Vận chuyển tiếp đất dổ đi bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 2.0 km, đất cấp 3
2.3723
100m3/1km
15
Đắp đất nền đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6111
100m3
16
Lu nền đường đào k>=0,95 (đầm cóc hoặc lu nhỏ)
5.6711
100m2
17
Mặt đường
18
Lề đường BTXM M250 đá 1*2, dày 16cm _Cp vữa C3223
129.496
m3
19
Giấy dầu lót đáy tâm BTXM
8.0935
100m2
20
Ván khuôn đổ bê tông mặt đường
0.6976
100m2
21
Móng CPĐD loại II, Dmax37.5, dày 10cm, K>0.98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
1.056
100m3
22
Cống bản Lo = 80 cm
23
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1*2 M250_ Cp vữa C3223
3.7928
m3
24
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
0.0961
tấn
25
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 18mm
0.5095
tấn
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0838
100m2
27
Đào móng công trình phạm vi cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.2455
100m3
28
Đá dăm cát thô đệm móng dày 10cm
5.952
m3
29
Ván khuôn thép móng cống + thân tường cánh
1.1964
100m2
30
Bê tống móng cống đá 2*4 M150 _ Cp vữa C3231
19.296
m3
31
Bê tông thân cống +tường cánh đá 2*4M150 _Cp vữa C3231
17.2613
m3
32
Bê tông gia cố sân cống đá 2*4 M150_ Cp vữa C3231
4.7988
m3
33
Lắp đặt tấm bản BTCT Lo =80 cm
22
cấu kiện
34
Bê tông mối nối tấm bản + phủ mặt bản đá 0.5*1 M250_Cp vữa C3213
1.8035
m3
35
Đắp đất hoàn thiện phạm vi cống; K>0.95
0.5714
100m3
36
Gia cố rãnh BTXM
37
Bê tông đúc sẵn tấm đan đá 1*2 M200 (Cp vữa C3222)
15.4365
m3
38
Ván khuôn đúc sẵn tấm đan
2.5389
100m2
39
Đá dăm cát đệm đáy rãnh dày 10cm
10.05
m3
40
Bê tông đáy rãnh, hố thu M200 đá 1*2, đổ tại chỗ _Cp vữa C3223
10.9875
m3
41
Vữa xi măng M100 đệm rãnh + chít mạch
1.452
m3
42
Bốc xếp tấm đan lên bằng thủ công
33.9603
tấn
43
Vận chuyển tấm đan từ bãi đúc tới vị trí lắp đặt cự ly trung bình L=1Km
3.396
10 tấn/1km
44
Bốc xếp tấm đan xuống bằng thủ công
33.9603
tấn
45
Lắp đặt tấm đan rãnh BTXM
806
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây