Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:20 02/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà 2 tầng 8 phòng học hướng Đông Trường Tiểu học Tân Viên, xã Tân Viên, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 01
Ngày phê duyệt
02/12/2024 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ủy ban nhân dân xã Tân Viên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 02/12/2024
đến
09:00 10/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2024 (10/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần phát triển xây dựng & tư vấn thiết kế Nam Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 373 Cựu Viên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cắt thép ≥ 2,5KW
1
2
Máy hàn ≥2,3 KW
1
3
Máy trộn bê tông ≥250l
1
4
Máy trộn vữa ≥80l
1
5
Ô tô tự đổ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA DÃY NHÀ 2 TẦNG 8 PHÒNG HỌC HƯỚNG ĐÔNG TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN VIÊN, XÃ TÂN VIÊN, HUYỆN AN LÃO, THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG
2
Nhân công thu dọn bàn ghế, thiết bị phục vụ thi công
5
công
3
Nhân công dọn dẹp phế thải trên mái
6
công
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
192.955
m2
5
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích
15.9095
m2
6
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
260.72
m
7
Đục tẩy lớp vữa láng mái đã bong rộp,
116.2319
m2
8
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
13.5503
m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.4512
m3
10
Phá dỡ nền gạch xi măng cũ đã xuống cấp, hư hỏng, nứt vỡ
660.002
m2
11
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
35.5272
m2
12
Đục tẩy lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
658.2048
m2
13
Đục tẩy lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
748.7563
m2
14
Đục tẩy lớp vữa trát xà, dầm, trần
776.6958
m2
15
Đục tẩy lớp vữa má cửa
39.9888
m2
16
Đục tẩy lớp ganito cầu thang
29.3685
m2
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
75.2969
m3
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
75.2969
m3
19
Vận chuyển phế thải tiếp 3000m bằng ô tô - 7,0T
75.2969
m3
20
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=10cm
138
lỗ khoan
21
Bê tông lanh tô, đá 1x2, vữa BT M250
3.3771
m3
22
Cốt thép lanh tô, giằng lan can, đường kính cốt thép <=10mm
0.5162
100kg
23
Cốt thép lanh tô, giằng lan can, đường kính cốt thép >10mm
3.8349
100kg
24
Ván khuôn gia cố lanh tô, giằng lan can
55.188
m2
25
Xây ốp cột, trụ bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
15.8701
m3
26
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75
17.5449
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
2.2386
m3
28
Xây chèn cửa bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
2.0336
m3
29
Bê tông giằng, đá 1x2, vữa BT M250
1.9897
m3
30
Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <=10mm
0.9324
100kg
31
Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <=18mm
3.2279
100kg
32
Ván khuôn giằng thu hồi
18.088
m2
33
Bọ liên kết giằng thu hồi
100
cái
34
Láng vữa tạo phẳng sàn mái hiên, sê nô, chiều dày 2cm, vữa XM M100
148.2679
m2
35
Lớp chống thấm màng bitum nhựa đường khò nhiệt sàn mái hiên, sê nô (hoàn thiện)
148.2679
m2
36
Láng mái, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100 thu nước hướng về ống thoát nước
148.2679
m2
37
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.9495
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.9495
tấn
39
Lợp mái tôn mạ màu dày 0.45mm
2.5973
m2
40
Tôn úp nóc K400 dày 0.45mm
49.82
m
41
Trát trụ, cột, lam đứng, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
258.4022
m2
42
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75,
704.6312
m2
43
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
658.2048
m2
44
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
776.6958
m2
45
Trát, đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
83.51
m
46
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
186.4
m
47
Đắp đầu trụ, má trụ (VL+NC hoàn thiện)
14
cái
48
Đắp má trụ
26
cái
49
Con tiện xi măng + bả sơn hoàn thiện
191
cái
50
Cầu con tiện xi măng + bả sơn hoàn thiện
191
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây