Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:51 06/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Di tích Khu trù mật Vị Thanh – Hỏa Lựu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí không thực hiện tự chủ năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Tp Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-BT
Ngày phê duyệt
06/12/2024 16:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BẢO TÀNG TỈNH HẬU GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 06/12/2024
đến
09:00 13/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DU LỊCH THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán A22-2 đường số 6, Khu Dân cư thương mại 586 - Phường VII - Tp Vị Thanh - Tỉnh Hậu Giang
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MEKONG HẬU GIANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu vực bình thạnh B, Phường Bình Thạnh, Thị Xã Long Mỹ, Tỉnh Hậu Giang, Việt Nam - Phường Bình Thạnh - Thị Xã Long Mỹ - Tỉnh Hậu Giang
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Thị Định, Xã Tân Phước Hưng, Huyện Phụng Hiệp, Tỉnh Hậu Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG TÂN HIỆP Tư vấn thẩm định E-HSMT 64 ấp 3 - Thị trấn Nàng Mau - Huyện Vị Thủy - Tỉnh Hậu Giang
5 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Thị Định, Xã Tân Phước Hưng, Huyện Phụng Hiệp, Tỉnh Hậu Giang
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG TÂN HIỆP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 64 ấp 3 - Thị trấn Nàng Mau - Huyện Vị Thủy - Tỉnh Hậu Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông điện (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê).
1
2
Máy cắt sắt điện (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê).
1
3
Máy đầm dùi (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê).
1
4
Máy hàn điện (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê).
1
5
Máy phun sơn 3500w (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
0.432
m3
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.378
m3
3
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.378
m3
4
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
13.92
m2
5
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
11.2
m
6
kẻ ron, vữa XM M75, PCB40
16.8
m
7
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.225
m3
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
6
m2
9
Sản xuất lắp dựng khung hàng rào thép fi16 đặt
5.4375
M2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.4375
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
180.865
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
180.865
1m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
135.33
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
144.83
m2
15
Bả bằng bột bả vào tường
139.49
m2
16
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
144.83
m2
17
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
280.16
m2
18
Gia công cột bằng thép hình
0.053
tấn
19
Gia công cột bằng thép tấm
0.0113
tấn
20
Lắp cột thép các loại
0.0643
tấn
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.4364
1m2
22
Bảng hiệu Chất liệu nền bằng tấm Alu màu xanh Chất liệu chữ màu vàng: Mica, dày 2mm, cắt thành hình chữ, uốn chân chữ cao 20mm, chiều cao chữ 15cm
4
M2
23
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
61.25
m2
24
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
61.25
m2
25
Đục nhám mặt tường bằng búa căn - Chiều dày đục ≤3cm
25
m2
26
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 30x60cm, vữa XM PCB40 M75
25
m2
27
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
6.6
m3
28
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
2.64
m3
29
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
26.4
m2
30
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 40x40CM, vữa XM M75, XM PCB40
26.4
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
64.48
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
35.56
m2
33
Bả bằng bột bả vào tường
35.56
m2
34
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
64.48
m2
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
100.04
m2
36
Vệ sinh bề mặt đà, lan can
134.0788
m2
37
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
134.0788
m2
38
Dọn dẹp mặt bằng sân nền
2
100m2
39
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.238
100m3
40
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
7.14
m3
41
Nilong lót nền chống thấm
1.19
100m2
42
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
99.5
m2
43
Lát gạch Terrazzo KT:40x40x3cm, vữa XM M75, XM PCB40
119
m2
44
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
7.2636
1m3
45
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
7.4616
m3
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.081
m3
47
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.2938
m3
48
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.0392
m3
49
Ván khuôn tường, ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp chột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
0.1552
100m2
50
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0011
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây