Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:09 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nội buôn Tắc Mnga đi thôn 1C, xã Cư Êwi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TW
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Kuin, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
440/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2024 13:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊWI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 12/12/2024
đến
10:30 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và kiến trúc xây dựng TQT Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 88/17 Võ Thị Sáu, Phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Nam Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Chu Huy Mân, P.Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, T.Đắk Lắk
3 Công ty TNHH thương mại và kiến trúc xây dựng TQT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 88/17 Võ Thị Sáu, Phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk
4 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Nam Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Chu Huy Mân, P.Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, T.Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ, tải trọng hàng hóa >= 5 tấn
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào dung tích gầu >= 0,4m3
1
3
- Loại thiết bị: Máy lu rung trọng lượng tỉnh >=10 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
1.58
100m3
2
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi 200m, đất cấp III (tận dụng để đắp)
1.264
100m3
3
Vận chuyển đất đào nền + rãnh bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III (Đổ đi)
0.316
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III (Đổ đi)
0.316
100m3/km
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4.9km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (Đổ đi)
0.316
100m3/km
6
Đào vét hữu cơ + đánh cấp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I (đổ đi)
1.144
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I (Đổ đi)
1.144
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I (Đổ đi)
1.144
100m3/km
9
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.256
100m3
10
Cung cấp đất để đắp (Mỏ đá Minh Sáng)
128.512
m3
11
Vận chuyển đất để đắp bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển trong phạm vi <= 1km
12.851
10m3/km
12
Vận chuyển đất để đắp bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 8.9km tiếp theo trong phạm vi <= 10km
12.851
10m3/km
13
Lu xử lý nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.046
100m2
14
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
18.918
100m2
15
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
18.918
100m2
16
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15cm
19.756
100m2
17
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
19.588
100m2
18
Láng nhựa mặt đường tăng cường 2 lớp, TCN 3kg/m2, dày trung bình 2,5cm
11.131
100m2
19
Đào đất thi công cống, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.447
100m3
20
Làm lớp đá dăm đệm dày 10cm
2.111
m3
21
Ván khuôn thi công cống
0.402
100m2
22
Bê tông móng cống, chân khay, móng hố thu, sân cống thượng hạ lưu đá 2x4, vữa bê tông mác 150
7.225
m3
23
Bê tông Thân cống, Tường đầu, Tường cánh, hố thu đá 2x4, vữa bê tông mác 150
5.348
m3
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản + mối nối, đường kính <= 10mm
0.033
tấn
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính > 10mm
0.113
tấn
26
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm bản đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.234
m3
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
7
cấu kiện
28
Bê tông mối nối tấm bản đá 0.5x1, vữa bê tông mác 250
0.06
m3
29
Bê tông tạo dốc phủ mặt đá 0.5x1, vữa bê tông mác 250
0.54
m3
30
Vữa XM M100 đệm bản
0.049
m3
31
Đắp đất phạm vi cống
0.234
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.182
100m3
33
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.182
100m3/km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TQT như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.323.072.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.274.845.219 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây