Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:01 15/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non số 1 Đakrông; Hạng mục: Xây nhà bếp điểm trường Xa Lă
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí mua sắm, sửa chữa cơ sở vật chất cho các trường học theo quyết định số 1661/QĐ-UBND ngày 28/06/2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đa Krông, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:30 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
205/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
15/12/2024 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON SỐ 1 ĐAKRÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 15/12/2024
đến
17:30 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Song Phương Quảng Trị Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khóm 2, Thị trấn Krông Klang, huyện Đa Krông, Quảng Trị.
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LINH NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Khu phố 3, Phường Đông Thanh, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
3 Công ty cổ phần kiến trúc Vương Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT 09 Võ Thị Sáu, Phường 1, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị;
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LINH NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố 3, Phường Đông Thanh, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
5 Công ty cổ phần kiến trúc Vương Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Công ty cổ phần kiến trúc Vương Gia

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy hàn
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Ô tô tự đổ ≥5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-đất cấp III
14.157
m3
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-đất cấp III
2.112
m3
3
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
2.371
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
3.288
m3
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0536
tấn
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1032
100m2
7
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
2.718
m3
8
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.3088
100m2
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.065
tấn
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3
tấn
11
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.2088
100m2
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2
1.5498
m3
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.27
tấn
15
Xây móng blo 10x20x30, tường dày <=30 cm, vữa XM mác 75
1.184
m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0542
100m3
17
Đắp cát bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0924
100m3
18
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2
3.696
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm-chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
14.7045
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm-chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
1.485
m3
21
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2
1.2643
m3
22
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1373
100m2
23
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.18
tấn
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2
2.118
m3
25
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1812
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.15
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3
tấn
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
103.77
m2
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
65.05
m2
30
Trát xà dầm, vữa XM M75
31.85
m2
31
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
30.88
m2
32
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
12.9
m
33
Ke chống bão
323.4
cái
34
Gia công xà gồ thép(Chỉ tính vật liệu phụ + nhân công)
0.2205
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép
0.2205
tấn
36
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m( Chỉ tính vật liệu phụ + nhân công)
0.0693
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ( Petrolimex hoặc tương đương)
48
1m2
38
Nẹp trần nhôm L25x25
40.4
m
39
Làm trần tôn lạnh 0,35 ly (Tôn lạnh trắng Phương Nam)
0.4204
100m2
40
Lợp mái bằng tôn múi, chiều dài cọc bất kỳ dày 0,42ly (Tận dụng mái tôn nhà cũ)
0.63
100m2
41
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.86
m2
42
Hoa sắt thép hộp mạ kẽm 14x14 mm
5.4
m2
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
29.12
1m2
44
Lắp dựng hoa sắt cửa
5.4
m2
45
Lát nền, sàn bằng gạch 500x500mm2
40.06
m2
46
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75, PCB40
9.18
m2
47
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch ceramic 300x600 mm
37.16
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
96.9
m2
49
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
134.65
m2
50
Lắp đặt Ống nhựa uPVC D110 dày 3,4mm
0.09
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LINH NGUYÊN như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,41%, Xây lắp 70,59%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.836.869.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.307.340.699 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây