Thông báo mời thầu

Thi công xây dưng

Tìm thấy: 16:41 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Hướng Hiệp; Hạng mục: Xây nhà bếp trường Gia Giã
Tên gói thầu
Thi công xây dưng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục tại Quyết định số 1661/QĐ- UBND ngày 28/6/2024 của UBND huyện Đakrông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
93/QĐ-MNHH
Ngày phê duyệt
16/12/2024 13:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON HƯỚNG HIỆP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 16/12/2024
đến
08:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT Số 240 Quốc lộ 9, Phường 3, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
2 Công ty cổ phần Tiềm Long Quảng Trị. Tư vấn thẩm định E-HSMT 172 Tôn Thất Thuyết, phường 5, TP Đông Hà, tỉnh Quảng Trị;
3 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 240 Quốc lộ 9, Phường 3, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
4 Công ty cổ phần Tiềm Long Quảng Trị. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 172 Tôn Thất Thuyết, phường 5, TP Đông Hà, tỉnh Quảng Trị;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥5T
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy mài cầm tay
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.205
100m3
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.592
1m3
3
Ván khuôn móng cột
0.106
100m2
4
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M50, Sạn ngang
1.593
m3
5
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
5.086
m3
6
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.286
100m2
7
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2
1.122
m3
8
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng móng, chiều cao ≤28m
0.293
100m2
9
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
2.199
m3
10
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông Đặc D15 - 15x20x30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100
1.728
m3
11
Xây bậc cấp bê tông đặc D6 (6x10x20cm), vữa XM M100
0.027
m3
12
Lấp đất hố móng, độ chặt Y/C K = 0,90
0.171
100m3
13
Rải bạt nilon
55.012
m2
14
Bê tông nền, M150, Sạn ngang
5.501
m3
15
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.316
100m2
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2
2.364
m3
17
Ván khuôn gỗ lanh tô, ô văng, đan bếp
0.161
100m2
18
Bê tông lanh tô, ô văng, đan bếp bê tông M250, đá 1x2
1.145
m3
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.132
tấn
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.091
tấn
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.126
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.387
tấn
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.027
tấn
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.182
tấn
25
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, đan , ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.107
tấn
26
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, đan ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.02
tấn
27
Xây tường thẳng bằng gạch Tuynel 6 lổ 9,5x14x20cm - Chiều dày 14cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
10.156
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch Tuynel 6 lổ 9,5x14x20cm - Chiều dày 9,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.171
m3
29
Thép hộp 30x60x1,4mm mạ kẽm (tương đương thép Minh Ngọc)
14.704
m
30
Thép hộp 30x30x1,4mm mạ kẽm (tương đương thép Minh Ngọc)
5.366
m
31
Thép hộp 40x80x1,4mm mạ kẽm (tương đương thép Minh Ngọc)
87.66
m
32
Vật liệu phụ, nhân công sản xuất xà gồ thép
0.267
tấn
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.5
1m2
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.267
tấn
35
Lợp mái mái tôn sóng vuông dày 0,4mm- bắn vít có mũ chống bão (tương đương tôn Hòa Phát)
0.721
100m2
36
Trát tường chân móng dày 1,5cm, vữa XM M75
7.15
m2
37
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
72.543
m2
38
Trát tường trong tường bao dày 1,5cm, vữa XM M75
89.219
m2
39
Trát má cửa dày 2cm, vữa XM M75
4.695
m2
40
Trát trụ cột, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
9.03
m2
41
Trát xà dầm, vữa XM M75 (có treo hô dầu)
15.8
m2
42
Trát lanh tô, ô văng, lam vữa XM M75
6.2
m2
43
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
100.656
m2
44
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
96.005
m2
45
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100
55.012
m2
46
Ốp đan bếp gạch Granite 60 x 60 cm (tương đương gạch Viglacera)
12.138
m2
47
Ốp chân tường, cột Gạch Granite 15 x 60 cm (tương đương gạch Viglacera)
3.441
m2
48
Cửa đi khung thép hộp pano thép + kính an toàn 6,38mm (bao gồm khung ngoại, lề, chốt)
8.16
m2
49
Cửa sổ khung thép hộp kính an toàn 6,38mm (bao gồm khung ngoại, lề, chốt)
7.84
m2
50
Lắp dựng cửa thép
16
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dưng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dưng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây