Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:02 19/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân thể thao thôn Tân Ninh, xã Tư Mại
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
99/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/12/2024 15:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ TƯ MẠI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 19/12/2024
đến
09:00 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (25/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 81 đường Lê Lai - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty cổ phần phát triển công nghệ xây dựng và thương mại CC9 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 127 đường Thân Nhân Tín, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang - - - Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 81 đường Lê Lai, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - Phường Đa Mai - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 81 đường Lê Lai, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám - Phường Đa Mai - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
2
Máy đầm dùi, có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
3
Máy cắt uốn thép, có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
4
Máy đào (Kèm theo đăng ký + đăng kiểm) có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
5
Máy lu (Kèm theo đăng ký + đăng kiểm), có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
6
Máy ủi (Kèm theo đăng ký + đăng kiểm), có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
7
Máy rải cấp phối (Kèm theo đăng ký + đăng kiểm), có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
8
Ô tô tưới nước (Kèm theo đăng ký + đăng kiểm), có công suất phù hợp với Biện pháp thi công (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đá Granit tự nhiên màu đỏ. (Giá đã baogồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện)
28.2
m2
2
SÂN ĐƯỜNG NỘI BỘ
3
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,90
1.271
100m3
4
Rải giấy dâu lớp cách ly
25.42
100m2
5
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.7935
100m2
6
Bê tông nền, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
398.64
m3
7
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 14,5m3, phạm vi ≤4km
3.9864
100m3
8
San nền
9
Đất cấp 3 (đất đồi) san nền. Đơngiá mua 01 m3 đất tơi trên xe vận chuyển đã được quy đổi thành đất nguyên thổ với hệ số chuyển thể tích từ đất tự nhiên sang đất tơi tạm tính là 1,14 (Giá đã bao gồm các chi phí: thuế tài nguyên, phí môi trường, chi phí cấp quyền khai thác khoáng sản theo quy định)
8421.0258
m3
10
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
75
100m3
11
SÂN BÓNG
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
2.754
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.5508
100m3
14
Cỏ nhân tạo sân bóng đá - Chiều cao cỏ: 50 mm.- Khoảng cách luống: 5/8 inch - Mật độ mũi khâu: 16/10 cm - Mật độ sợi cỏ/ m2: 80.640 sợi- Cấu trúc: dòng cỏ kim cương (hay là sợi đúc). Bao gồm: 2 màu (Xanh non & Xanh già)
1836
m2
15
Thi công hoàn thiện mặt cỏ hoàn thiện (keo dán, bạt dán, hạt cao su tiêu chuẩn 5kg/m2; nhân công)
1836
m2
16
Vận chuyển cỏ, hạt bốc xếp
1
trọn gói
17
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng (đơn giá bao gồm vật liệu, nhân công hoàn thiện công trình)
23.8288
m2
18
Khung thành tiêu chuẩn 7 người đá 6.0m * 2.1m * 0.6m * 1.6m
2
khung
19
Đào móng , chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3.84
1m3
20
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.84
m3
21
Khung móng cột M24x300x300x675
6
bộ
22
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m bằng máy
6
1 cột
23
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤2,8m
4
1 cần đèn
24
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤2,8m
2
1 cần đèn
25
Lắp đặt đèn pha chiếu sáng trang trí công trình kiến trúc ở trên cạn ở độ cao H>=3m
8
bộ
26
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
0.6
100m
27
Lắp bảng điện cửa cột
6
bảng
28
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
6
cái
29
Luồn cáp ngầm cửa cột
6
1 đầu cáp
30
Lắp cửa cột
6
cửa
31
Lắp đặt tủ điện 6modul
1
hộp
32
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
1
cái
33
Tiếp địa L63x63x6, L=1500mm, dây nối D10x1500mm -CSV
6
bộ
34
Dây thép D10 mạ kẽm nhúng nóng
60
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
50
m
36
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2625
100m3
37
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2625
100m3
38
Cáp ngầm hạ thế DSTA 2x2,5 mm2
350
m
39
Rải cáp ngầm (VD tính nhân công)
3.5
100m
40
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, ống HDPE 35/40
2.5
100m
41
Lưới chắn bóng 8m
1468.8
m2
42
Cáp căng lưới
183.6
md
43
Lắp dựng tấm lưới (VD mã hiệu tính nhân công)
183.6
m
44
KÈ ĐÁ
45
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
5.3785
100m3
46
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
2.077
100m3
47
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
29.45
m3
48
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
237.15
m3
49
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
195.3
m3
50
Ván khuôn móng dài
0.62
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây