Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:56 03/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trang trí tết năm 2025
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện (SNKT năm 2024-2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500003475_2501031536
Ngày phê duyệt
03/01/2025 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ VÀ HẠ TẦNG HUYỆN CẦN GIUỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 03/01/2025
đến
08:00 13/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/01/2025 (13/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 325/34/23 Bạch Đằng - Phường 15 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 535 Phạm Văn Đồng - Phường 13 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CP GIÁM ĐỊNH VÀ THẨM ĐỊNH TÀI SẢN VIỆT NAM - CN HỒ CHÍ MINH Tư vấn thẩm định giá 44 Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Quận Tân phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME Tư vấn lập E-HSMT 325/34/23 Bạch Đằng - Phường 15 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm định E-HSMT 535 Phạm Văn Đồng - Phường 13 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME Tư vấn đánh giá E-HSDT 325/34/23 Bạch Đằng - Phường 15 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 535 Phạm Văn Đồng - Phường 13 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt thép: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
2
Máy hàn điện: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
3
Xe cẩu – trọng lượng hàng hóa cẩu >= 5 Tấn Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
4
Xe nâng – Chiều cao nâng ≥12m. Tài liệu cần đối chiếu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chúng mình đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRANG TRÍ TIỂU CẢNH VÒNG XOAY NGÃ 5 MŨI TÀU
2
Gia công khung trang trí bằng thép hộp mạ kẽm
0.08
tấn
3
Lắp dựng khung thép hộp mạ kẽm
0.08
tấn
4
Nhánh mai trang trí: Kích thước:480x650x40mm
4
Cái
5
Bộ chữ "HAPPY NEW YEAR" KT: 1.000x 12.000mm bằng sắt vuông 12x12x1,2 tạo hình, viền led neon RGB theo chữ, thông số sắt: Uốn hàn tạo hình chữ: Quy cách sắt: 12x12x1,2mm, Xuất xứ: Việt Nam, Thông số led viền chữ, Thông số LED neon RGB: LED dây NEON FLEX 12V 50m RGB
1
Bộ
6
Bộ chữ "CHÚC MỪNG NĂM MỚI" KT: 1.000x 12.000mm bằng sắt vuông 12x12x1,2 tạo hình, viền led neon RGB theo chữ
1
Bộ
7
Bộ số "2025" KT: 1.900x 600mm bằng sắt vuông 12x12x1,2 tạo hình, viền led neon RGB theo chữ
2
Bộ
8
Hoa mai D800mm khung thép fi6 ốp PVC xuyên sáng dán đề can tạo hiệu ứng, viền led Neon ánh sáng vàng hoa văn và ánh sáng xanh lá phần thân và lá,nhụy sử dụng bóng đèn 3W ánh sáng đỏ.
6
Bộ
9
Hoa mai D1200mm khung thép fi6 ốp PVC xuyên sáng dán đề can tạo hiệu ứng, viền led Neon ánh sáng vàng hoa văn và ánh sáng xanh lá phần thân và lá,nhụy sử dụng bóng đèn 3W ánh sáng đỏ
4
Bộ
10
Biểu tượng linh vật rắn 1: Kích thước:1800x1250x1250mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
11
Biểu tượng linh vật rắn 2: Kích thước:1800x1250x1250mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
12
Biểu tượng linh vật rắn 3: Kích thước:1700x1600x1600mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
13
Biểu tượng trái dưa hấu: Kích thước: 850x750x750mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
4
Bộ
14
Biểu tượng miếng dưa hấu: Kích thước:450x450x800mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
15
Biểu tượng trái xoài: Kích thước:550x330x330mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
16
Biểu tượng trái đu đủ: Kích thước:750x650x650mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
17
Biểu tượng trái Thanh long: Kích thước:1000x420x420mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
18
Biểu tượng trái na: Kích thước:400x400x400mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
19
Biểu tượng bánh tét: Kích thước:850x280x280mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
20
Biểu tượng bánh tét: Kích thước:700x220x220mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
2
Bộ
21
Biểu tượng bánh chưng: Kích thước:450X450X150mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
4
Bộ
22
Biểu tượng Cụm đồng tiền vàng : Kích thước: 350x500x100mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
4
Bộ
23
Biểu tượng Thổi vàng: Kích thước: 250x350x350mm Chất liệu: Mốt nguyên khối, điêu khắc 3D sơn màu giống phối cảnh Xuất xứ: Việt Nam
12
Bộ
24
Lắp đặt bộ đổi nguồn cho led 5V 70A
4
cái
25
Lắp đặt dây dẫn điện CV 2.5mm2
100
m
26
TRANG TRÍ ĐÈN LED CỔNG CHÀO ĐẦU ĐƯỜNG ĐT835 ĐOẠN 1 ( ĐOẠN NGÃ 5 MŨI TÀU)
27
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.3
m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép = 12mm
0.0416
tấn
29
Gia công khung trang trí bằng thép hộp mạ kẽm
0.353
tấn
30
Lắp dựng khung thép hộp mạ kẽm
0.353
tấn
31
Cung cấp, lắp đặt Họa tiết Cánh chân trụ: Kích thước:901x2642x40mm Chất liệu: lumium 3li 0.10 cắt CNC gắn led Phi 5 đế 8 , hong uốn fomex 5mm 4 phân, mặt lưng chữ sử dụng fomex 5mm. Số lượng led: 244 bóng
4
Bộ
32
Cung cấp, lắp đặt Bộ chữ '' HUYỆN CẦN GIUỘC MỪNG ĐẢNG MỪNG XUÂN 2025''; Kích thước: HUYỆN CẦN GIUỘC:600x4058x40mm; MỪNG ĐẢNG MỪNG XUÂN:476x5145x40mm; 2025:500x1640x40mm, Chất liệu: Alumium 3li 0.10 cắt CNC gắn led Phi 5 đế 8 , hong uốn fomex 5mm 4 phân, mặt lưng chữ sử dụng fomex 5mm.
2
Bộ
33
Cung cấp, lắp đặt Họa tiết hoa đào: Kích thước:796x743x40mm Chất liệu: Alumium 3li 0.06 dán decal cán bóng theo hoạ tiết cắt CNC gắn led Phi 5 đế 8 , hong uốn fomex 5mm 4 phân, mặt lưng họa tiết sử dụng fomex 5mm. Số lượng led: 171 bóng
12
Cái
34
Họa tiết hoa mai: Kích thước:753x724x40mm Chất liệu: Alumium 3li 0.06 dán decal cán bóng theo hoạ tiết cắt CNC gắn led Phi 5 đế 8 , hong uốn fomex 5mm 4 phân, mặt lưng họa tiết sử dụng fomex 5mm. Số lượng led: 170 bóng
12
Cái
35
Lắp đặt led full dây khung trụ trung tâm cổng
143.198
m
36
Lắp đặt led full F20 viền theo khung cánh cổng (Bao gồm nẹp nhựa bảo vệ và dây tín hiệu), Kích thước đèn: 19,5mm
50.172
m
37
Lắp đặt dây dẫn điện CV 2.5mm2
343.6
m
38
Lắp đặt dây dẫn điện CVV 2x4mm2
16
m
39
Lắp đặt bộ đổi nguồn chống nước 12V 50A
3
Cái
40
Lắp đặt bộ đổi nguồn chống nước 5V 70A
10
Cái
41
Lắp đặt Vỏ tủ điều khiển 300x400x200mm
2
tủ
42
Lắp đặt Card điều khiển led full 2 cổng
2
cái
43
Lắp đặt nắp chụp nhựa đầu sắt (màu trắng) phi 14
28
cái
44
TRANG TRÍ ĐÈN LED CỔNG CHÀO ĐẦU ĐƯỜNG ĐT835 ĐOẠN 1 ( ĐOẠN NGÃ TƯ GIA BẢO)
45
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.3
m3
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép = 12mm
0.0416
tấn
47
Gia công khung trang trí bằng thép hộp mạ kẽm
0.38
tấn
48
Lắp dựng khung thép hộp mạ kẽm
0.38
tấn
49
Gia công, lắp đặt lưới nhựa mắt cáo sơn hai thành phần trang trí
19.26
m2
50
Cung cấp, lắp đặt Led phi 5 đế 8 hắt sáng mặt lưới Chip led: Dimo, Điện áp: Nguồn 5VDC, Dòng tiêu thụ: 20mA, Công suất: 0,15W, Kích thước: Bóng led 5mm, đế 8m, Đầu bóng led đổ keo chống nước Cấp bảo vệ: IP68
3371
bóng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME như sau:

  • Có quan hệ với 94 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,78%, Xây lắp 47,25%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 32,97%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.936.756.701 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.980.044.769 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,06%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây