Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:49 07/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục xuống cấp của trụ sở Công an huyện Cần Giờ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán sự nghiệp an ninh ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 14/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500036295_2502071309
Ngày phê duyệt
07/02/2025 13:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an Huyện Cần Giờ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:47 07/02/2025
đến
14:00 14/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 14/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/02/2025 (14/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ANPHA Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 3A/6 Đường 970, Khu Phố 4 - Phường Phú Hữu - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 132 Ấp Bình Phước - Xã Bình Khánh - Huyện Cần Giờ - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng - Phường Sơn Kỳ - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu 418/52 Lê Văn Quới - Phường Bình Hưng Hòa A - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT TÂN ĐẠI TÍN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 260 Lê Thánh Tôn - Phường Bến Thành - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHO VŨ KHÍ (Giá dự thầu phải bao gồm thuế Giá trị giá tăng VAT = 10%)
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.4396
100m2
3
Vệ sinh mái tôn, sê nô
2
công
4
Cung cấp keo silicon
10
chai
5
Nhân công chống dột mái tôn bằng keo
2
công
6
Phá dỡ lớp bê tông bị thấm của sê nô bằng thủ công
0.288
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, PC40
0.4032
m3
8
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
10.08
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
89.72
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
24.96
m2
11
Phá dỡ bậc tam cấp
1.8
m3
12
Trát tường ngoài chiều dày 2cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75, PC40
24.96
m2
13
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PC40
24.96
m2
14
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
89.72
m2
15
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
89.72
m2
16
Tháo dỡ cửa chính bằng thủ công
7.04
m2
17
Nhân công sửa chữa, cắt hàn cửa sắt
1
t. bộ
18
Lắp dựng cửa lại cửa chính
7.04
m2
19
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
9.92
m2
20
Nâng hàng rào sắt bảo vệ lên cos hoàn thiện
1
t. bộ
21
Dọn dẹp, phát quang mặt bằng khu vực thi công
4
công
22
Xây gạch không nung 4x8x19, xây bó nền
3.241
m3
23
Trát tường ngoài chiều dày 2cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75, PC40
16.205
m2
24
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
37.6
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PC40
10.4
m3
26
Tạo nhám bề mặt nền sân, chống trơn trượt
98.2
m2
27
Tháo dỡ nắp đan mương thoát nước
90
cấu kiện
28
Nạo vét cống hộp nổi bằng thủ công
9
m3
29
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, nắp đan mương thoát nước
90
1 cấu kiện
30
Vận chuyển bùn bằng xe cơ giới
9
m3
31
NHÀ VỆ SINH KHỐI BAN CHỈ HUY (Giá dự thầu phải bao gồm thuế Giá trị giá tăng VAT = 10%)
32
Tháo dỡ trần
59.28
m2
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
18
bộ
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
15
bộ
35
Tháo dỡ thiết bị điện, nước
1
T. bộ
36
Phá dỡ nền gạch nhà WC
59.28
m2
37
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
59.28
m2
38
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2.964
m3
39
Tháo dỡ cửa, vách bằng thủ công
126.48
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường nhà WC
183.12
m2
41
Bả bằng matít vào tường
183.12
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
183.12
m2
43
Quét dung dịch chống thấm nền WC
75.32
m2
44
Cán nền tạo dốc bằng bê tông đá mi M250, PCB40
2.964
m3
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PC40
59.28
m2
46
Lát nền gạch Ceramic 300x300 nhám
59.28
m2
47
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
8
cái
48
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
59.28
m2
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
0.5
100m
50
Lắp đặt co nhựa PVC đường kính 110mm
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây