Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:18 27/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp sửa chữa Kênh N3-1 Nam Phú Ninh đoạn từ K1+320÷K5+021 (Đi qua xã: Tam Xuân I, Tam Xuân II)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp sửa chữa Kênh N3-1 Nam Phú Ninh đoạn từ K1+320÷K5+021 (Đi qua xã: Tam Xuân I, Tam Xuân II)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh và ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500046713_2502271359
Ngày phê duyệt
27/02/2025 14:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án huyện Núi Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 27/02/2025
đến
09:00 06/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/03/2025 (03/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Thành Tiến Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Mỹ - Xã Tam An - Huyện Phú Ninh - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG MINH KHANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 8, Phú Quý 3 - Xã Tam Mỹ Đông - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG Tư vấn lập E-HSMT Số 50 Trần Thủ Độ - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 Ban Quản lý dự án huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Chu Văn An, Khối 3, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 50 Trần Thủ Độ - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
6 Ban Quản lý dự án huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Chu Văn An, Khối 3, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤ 0,40 m3: Đảm bảo khả năng huy động và điều kiện hoạt động phục vụ gói thầu theo quy định hiện hành
1
2
Máy đào 0,4m3 ÷ 0,8 m3: Đảm bảo khả năng huy động và điều kiện hoạt động phục vụ gói thầu theo quy định hiện hành
1
3
Ô tô tải ≤ 5T : Đảm bảo khả năng huy động và điều kiện hoạt động phục vụ gói thầu theo quy định hiện hành
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đoạn từ K1+320 - K2+969,50
2
Phần kênh
3
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
528.828
m3
4
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
4.279
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
8.152
100m3
6
Mua đất để đắp
528.236
m3
7
Bê tông lót móng, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
99.454
m3
8
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
239.004
m3
9
Bê tông tường, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
318.096
m3
10
Bê tông tấm đan tại chỗ, M250, đá 1x2, PCB40
178.176
m3
11
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
44.508
m3
12
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
512
1cấu kiện
13
Bê tông nền, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
35.716
m3
14
Bê tông tường, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
50.434
m3
15
Bê tông giằng đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.972
m3
16
Ván khuôn thép móng dài
2.391
100m2
17
Ván khuôn thép tường
55.062
100m2
18
Ván khuôn thép tấm đan tại chỗ
12.769
100m2
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép tấm đan
2.447
100m2
20
Ván khuôn thép giằng
0.243
100m2
21
Lắp dựng cốt thép móng, D<10mm
0.332
tấn
22
Lắp dựng cốt thép móng, D10mm
5.487
tấn
23
Lắp dựng cốt thép móng, D12mm
0.025
tấn
24
Lắp dựng cốt thép tường, D<10mm
0.442
tấn
25
Lắp dựng cốt thép tường, D10mm
8.496
tấn
26
Lắp dựng cốt thép tường, D12mm
21.426
tấn
27
Lắp dựng cốt thép tấm đan, D<10mm
3.182
tấn
28
Lắp dựng cốt thép tấm đan, D10mm
3.779
tấn
29
Lắp dựng cốt thép tấm đan, D12mm
11.82
tấn
30
Lắp dựng cốt thép tấm đan, D16mm
2.263
tấn
31
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, D<10mm
0.993
tấn
32
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, D10mm
1.372
tấn
33
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, D12mm
2.952
tấn
34
Lắp dựng cốt thép giằng, D<10mm
0.016
tấn
35
Lắp dựng cốt thép giằng, D10mm
0.098
tấn
36
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
134.74
m2
37
Hố ga
38
Bê tông lót móng, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
5.46
m3
39
Bê tông hố ga đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
46.242
m3
40
Ván khuôn thép móng dài
0.139
100m2
41
Ván khuôn thép tường
4.402
100m2
42
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
14.616
m3
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
168
1cấu kiện
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép tấm đan
0.837
100m2
45
Lắp dựng cốt thép tường, D10mm
0.885
tấn
46
Lắp dựng cốt thép tường, D12mm
1.838
tấn
47
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, D<10mm
0.326
tấn
48
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, D10mm
0.45
tấn
49
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, D12mm
0.969
tấn
50
Cống tiêu

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG như sau:

  • Có quan hệ với 160 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 64,29%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 455.993.319.485 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 410.194.986.890 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây