Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:10 03/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa phòng học, hàng rào, sân đường Trường Mầm non Nhơn Hoà Lập
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa phòng học, hàng rào, sân đường Trường Mầm non Nhơn Hoà Lập
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Thạnh, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500069150_2503031340
Ngày phê duyệt
03/03/2025 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON NHƠN HÒA LẬP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 03/03/2025
đến
14:00 12/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/03/2025 (10/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Phương TG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 82A, Thái Sanh Hạnh, Tổ 13, Khu phố 20, Phường 2, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
2 Công ty TNHH xây dựng Phú Hiển Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 158, Lê Hữu Nghĩa, khu phố 1, Thị Trấn Tân Thạnh, Huyện Tân Thạnh, Tỉnh Long An
3 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Tư vấn lập E-HSMT Số 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, phường Tân Khánh, thành phố Tân An, Long An
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Khải Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 42/19/42, Nguyễn Minh Đường, Phường 4, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An, Việt Nam
5 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, phường Tân Khánh, thành phố Tân An, Long An
6 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Khải Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 42/19/42, Nguyễn Minh Đường, Phường 4, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW: Tài liệu cần đối chiếu: Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW: Tài liệu cần đối chiếu: Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW: Tài liệu cần đối chiếu: Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít: Tài liệu cần đối chiếu: Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO 03 PHÒNG HỌC
2
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
1.084
100m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
285.535
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
33.485
m2
5
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
29
m2
6
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
285.535
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
33.485
m2
8
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
29
m2
9
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
29
1m2
10
CẢI TẠO DÃY 1 PHÒNG HỌC+ BẾP
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
145.48
m2
12
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
145.48
m2
13
NHÀ KHO ( NHÀ BẾP+ CHUNG)
14
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp I
3.872
m3 đất nguyên thổ
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.484
m3
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.713
m3
17
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.024
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.042
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.011
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép ≤ 18mm, chiều cao ≤ 6m
0.054
tấn
21
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.074
100m2
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.368
m3
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.063
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép ≤ 18mm, chiều cao ≤ 6m
0.252
tấn
25
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.348
100m2
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.012
m3
27
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
14.6
m3
28
Ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
0.084
100m2
29
Rải ny long
0.421
100m2
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.347
tấn
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.552
m3
32
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 600*600, vữa XM mác 75
44.4
m2
33
Gia công cột bằng thép hình
0.133
tấn
34
Lắp dựng cột thép các loại
0.133
tấn
35
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ lớn, khẩu độ 18-24 m
0.082
tấn
36
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤ 18 m
0.082
tấn
37
Gia công xà gồ thép
0.416
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.416
tấn
39
Lợp mái tole sóng vuông mạ màu dày 0.45mm
1.379
100m2
40
Lắp dựng cửa đi hệ 1000 nhôm kính
3.6
m2
41
Vật tư cửa đi nhôm kính hệ 1000, khung bảo vệ sắt 14*14*1mm
3.6
m2
42
HÀNG RÀO ĐIỂM 7M
43
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
218.385
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại (tạm tính 60% DT khung cửa)
107.062
m2
45
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
218.385
m2
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
107.062
m2
47
Bảng tên chữ Mica NC+VT)
1
bộ
48
LÁT GẠCH SÂN
49
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
260
m2
50
Lát nền, sàn, tiết diện gạch ≤0,16m2, vữa XM mác 75
260
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây