Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:54 12/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang nhân dân xã Dương Liễu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT giai đoạn đầu tư công trình: Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang nhân dân xã Dương Liễu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 21/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500084565_2503121708
Ngày phê duyệt
12/03/2025 17:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Dương Liễu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:52 12/03/2025
đến
08:30 21/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 21/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2025 (19/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng VietST Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4, ngách 118, ngõ 230 Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Văn phòng Tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km10 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Quân Khu Tư vấn lập E-HSMT Số 34, ngõ 165 đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và lắp đặt thiết bị Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 7, ngách 105/7 Nguyễn Công Hoan, phường Ngọc Khánh, quận Ba Đình
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Quân Khu Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 34, ngõ 165 đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và lắp đặt thiết bị Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 7, ngách 105/7 Nguyễn Công Hoan, phường Ngọc Khánh, quận Ba Đình
7 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và quy hoạch kiến trúc Việt Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 9, hẻm 1, nghách 79 ngõ 230 Định Công Thượng, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3 (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê, giấy kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≥ 5,0 tấn (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê, giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy lu ≥ 9T (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê, giấy kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực)
1
4
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít
1
5
Máy trộn vữa dung tích ≥ 150 lít
1
6
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
2
8
Máy đầm bàn ≥ 1KW
1
9
Máy cắt uốn cốt thép còn sử dụng tốt
1
10
Máy bơm nước còn sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp phào kép, vữa XM mác 75, PCB30
14.376
m
2
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB30
9.372
m
3
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.2
m2
4
Búp sen gắn đỉnh cột
2
cái
5
Gia công cổng sắt
0.1511
tấn
6
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
8.595
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.62
m2
8
Mũi giáo gang đúc sẵn
20
cái
9
Chi tiết uốn trang trí
24
cái
10
Chi tiết gang đúc sẵn gắn tấm tôn lá
4
cái
11
Bánh xe gòng
2
cái
12
Bản lề cối
6
cái
13
Ray trượt cổng
5.652
m
14
Vận chuyển vật liệu bằng xe thô sơ cự ly trung bình (L=130m).
15
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
233.2585
m3
16
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
233.2585
m3
17
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 120m tiếp theo - Cát các loại
233.2585
m3
18
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
200.134
m3
19
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sỏi, đá dăm các loại
200.134
m3
20
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 120m tiếp theo - Sỏi, đá dăm các loại
200.134
m3
21
Bốc lên bằng thủ công - gạch xây các loại
161.5529
1000v
22
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gạch xây các loại
161.5529
1000v
23
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 120m tiếp theo - Gạch xây các loại
161.5529
1000v
24
Bốc lên bằng thủ công - thép các loại
4.6368
tấn
25
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
4.6368
tấn
26
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 120m tiếp theo - Sắt thép các loại
4.6368
tấn
27
Bốc lên bằng thủ công - xi măng bao
90.2837
tấn
28
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
90.2837
tấn
29
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 120m tiếp theo - Xi măng bao
90.2837
tấn
30
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - đất
493.25
m3
31
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Đất các loại
493.25
m3
32
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 120m tiếp theo - Đất các loại
493.25
m3
33
KHOẢNH 7 KHU D
34
PHÁ DỠ
35
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén
31.9277
m3
36
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
27.587
m3
37
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.5951
100m3
38
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.5951
100m3/1km
39
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 17km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.5951
100m3/1km
40
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
6.25
m2
41
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén
5.2729
m3
42
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén
2.1065
m3
43
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.1715
100m3
44
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.1715
100m3/1km
45
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 17km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.1715
100m3/1km
46
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
29.4
m2
47
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.9979
m3
48
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m
0.11
100m3
49
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.11
100m3/1km
50
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 17km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.11
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây