Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:59 28/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Câu lạc bộ bơi lặn Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Câu lạc bộ bơi lặn Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 16/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500113095_2503281754
Ngày phê duyệt
28/03/2025 17:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:57 28/03/2025
đến
14:30 16/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 16/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.650.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ sáu trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/04/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng CC Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 30 Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Tổng Hợp Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 29 bis Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Phú Thạnh Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 31 Nguyễn Nhữ Lãm, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình Dân dụng và Công nghiệp Thành phố Hồ Chí Minh Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5 Phùng Khắc Khoan, phường Đa Kao, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh - Điện thoại: 028.38247663

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (có tải trọng hàng hóa ≥ 07 tấn). (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
1
4
Máy lu bánh lốp ≥ 16 tấn (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
1
5
Cần cẩu ≥ 16 tấn (Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn)).
1
6
Máy cắt gạch đá. (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
3
7
Máy cắt bê tông. (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
8
Máy hàn. (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
9
Máy đầm bàn. (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
10
Máy khoan bê tông cầm tay. (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
11
Máy trộn bê tông. (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
12
Dàn giáo (01 bộ = 42 khung + 42 chéo) (đơn vị tính: 10 bộ) (Nhà thầu phải kèm theo hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt van cổng DN100 nối bích
7
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt van 1 chiều DN50 nối bích
1
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt van 1 chiều DN100 nối bích
2
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt van phao DN100 nối bích
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt công tắc áp suất
2
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt đồng hồ đo áp suất
3
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt van hút DN50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt van hút DN100
2
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt công tắc áp suất
3
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt khớp nối mềm DN50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt khớp nối mềm DN100
4
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Y lọc DN100 nối bích
2
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Y lọc DN50 nối bích
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt van an toàn DN100 nối bích
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt mặt bích thép DN100
16
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt mặt bích thép DN80
11
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt mặt bích thép DN50
12
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt mặt bích mù thép DN100
1
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
19
Gia công và lắp đặt giá đỡ ống phòng cháy chữa cháy
0.6712
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, ống STK-DN100 dày 5.56mm
2.46
100m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt co STK-DN100
4
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt họng tiếp nước chữa cháy ngoài nhà DN100 (2x65)
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
23
Cuộn vòi chữa cháy DN50-L20-13bar
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Chuông báo cháy
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Đầu báo khói
133
đầu
Theo quy định tại Chương V
26
Đầu phun sprinkler loại hướng lên
100
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Đèn chiêu sáng sự cố 2x3W kèm bộ lưu nguồn 2h
25
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Đèn led Exit thoát hiểm 1 mặt kèm bộ lưu nguồn 2h
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Đèn led Exit thoát hiểm 2 mặt kèm bộ lưu nguồn 2h
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Họng tiếp nước chữa cháy ngoài nhà DN100 (2x65)
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
31
Tủ chữa cháy trong nhà, kích thước 400x600x220
13
tủ
Theo quy định tại Chương V
32
Tủ đựng dụng cụ phá dỡ (gồm kìm cộng lực, xà beng, rìu, búa), kích thước 500x1200x250 (Rộng x Cao x Sâu)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
33
ĐIỆN NHẸ BƠI LẶN PHÚ THỌ
Theo quy định tại Chương V
34
I./ HỆ THỐNG VIỄN THÔNG
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt tủ Rack 19"-32U
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt hộp cáp điện thoại MDF 60 pair
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt hộp phối quang ODF 8FO
1
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt tủ Rack 19"-10U
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt hộp cáp điện thoại IDF 10 pair
6
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt ổ cắm điện thoại
35
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt ổ cắm mạng RJ45
38
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt cáp quang Multimode 4FO
854
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt cáp điện thoại 10 đôi 10x2x0.5mm2
854
m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt cáp mạng UTP Cat6
1009
m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt cáp điện thoại 2 đôi 2x2x0.5mm2
1009
m
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ống điện uPVC D20
258
m
Theo quy định tại Chương V
47
II./ CAMERA QUAN SÁT
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt hộp phối quang ODF 12 FO
1
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt thiết bị của hệ thống camera, lắp đặt Camera IP, PoE thân dài, loại cố định
40
thiết bị
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt hộp phối quang ODF 4FO
2
hộp
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Thành phố Hồ Chí Minh như sau:

  • Có quan hệ với 559 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,73 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,06%, Xây lắp 16,33%, Tư vấn 50,14%, Phi tư vấn 4,87%, Hỗn hợp 6,60%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.932.344.390.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.301.141.019.394 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây