Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:39 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa hệ thống điện, cửa và các hạng mục phụ trợ dãy nhà B Trường THCS Bình Hàn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa hệ thống điện, cửa và các hạng mục phụ trợ dãy nhà B Trường THCS Bình Hàn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục ( theo QĐ số 5099/QĐ-UBND ngày 24/12/2024 của Chủ tịch UBND thành phố Hải Dương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500128234_2504142113
Ngày phê duyệt
14/04/2025 21:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Bình Hàn thành phố Hải Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:37 14/04/2025
đến
08:00 19/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2025 (18/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô LK03-10 khu đô thị phía tây cầu Phú Lương, Nhị Châu, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 19 phố Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải dương
3 Thông báo Liên ngành Tư vấn thẩm định giá Tỉnh Hải Dương
4 Theo quy định Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Tỉnh Hải Dương
5 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn lập E-HSMT Số 19 phố Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải dương
6 Theo quy định Tư vấn thẩm định E-HSMT Tỉnh Hải Dương
7 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19 phố Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải dương
8 Theo quy định Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tỉnh Hải Dương
9 Theo quy định Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tỉnh Hải Dương
10 Theo quy định Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký, đăng kiểm máy hoặc Hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị và đăng kiểm máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy hàn xoay chiều ≥ 23kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62KW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
4
Máy cắt gạch đá ≥1,7 KW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG 9 PHÒNG (THUỘC DÃY NHÀ B)
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
58.3232
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
35.763
m2
4
Phá lớp vữa trát má cửa
39.88
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.5508
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.1947
m3
7
Cạo rỉ, sơn trên hoa sắt
17.8815
m2
8
Trát má cửa đi - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
44.0461
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
202.7465
m2
10
Phá lớp vữa trát tường ngoài
22.5274
m2
11
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
22.5274
m2
12
Gia công lan can
0.0104
tấn
13
Lắp dựng lan can sắt
0.708
m2
14
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
246.7926
m2
15
Cửa đi 2 cánh mở quay khung nhôm hệ Xingfa tương đương Frandoor-Franalumi do công ty cổ phần Nhôm Việt Pháp sản xuất, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn dày 6,38mm
39.2496
m2
16
Cửa sổ 2 cánh mở quay khung nhôm hệ Xingfa tương đương Frandoor-Franalumi do công ty cổ phần Nhôm Việt Pháp sản xuất, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn dày 6,38mm
19.0736
m2
17
Sản xuất, lắp đặt hoa sắt cửa sổ bằng inox 304
225
kg
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.7557
m2
19
NHÀ LỚP HỌC BỘ MÔN 3 TẦNG (THUỘC DÃY NHÀ B)
20
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
38.613
m2
21
Phá lớp vữa trát má cửa
23.17
m2
22
Trát má cửa đi - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
23.17
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
135.225
m2
24
Phá lớp vữa trát tường ngoài
15.025
m2
25
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
15.025
m2
26
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
173.42
m2
27
Cửa đi 2 cánh mở quay khung nhôm hệ Xingfa tương đương Frandoor-Franalumi do công ty cổ phần Nhôm Việt Pháp sản xuất, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn dày 6,38mm
23.04
m2
28
Cửa sổ 2 cánh mở quay khung nhôm hệ Xingfa tương đương Frandoor-Franalumi do công ty cổ phần Nhôm Việt Pháp sản xuất, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn dày 6,38mm
15.573
m2
29
Cạo rỉ, sơn trên hoa sắt
62.258
m2
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
62.258
m2
31
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.778
m3
32
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
1.44
m2
33
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, xây bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB40
0.576
m3
34
Trát granitô bậc tam cấp dày 2,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
7.104
m2
35
Trát granitô gờ chỉ bậc tam cấp bằng vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
16.8
m
36
Gia công, lắp đặt lan can Inox 304
88.88
kg
37
PHẦN ĐIỆN:
38
Nhân công tháo hệ thống điện cũ (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
34
công
39
Lắp đặt tủ điện KT 600x450x180mm
1
hộp
40
Lắp đặt tủ điện KT 450x300x130mm
1
hộp
41
Lắp đặt các automat khối 3 pha 3 cực 150A
1
cái
42
Lắp đặt các automat khối 3 pha 3 cực 100A
1
cái
43
Lắp đặt các automat khối 3 pha 3 cực 75A
3
cái
44
Lắp đặt các automat khối 1 pha 2 cực 50A
6
cái
45
Lắp đặt các automat tép 1 pha 2 cực 30A
17
cái
46
Lắp đặt các automat tép 1 pha 1 cực 20A
16
cái
47
Lắp đặt đế đôi lắp nổi
92
cái
48
Lắp đặt đế đơn lắp nổi
45
cái
49
Lắp đặt công tắc 1 hạt
85
cái
50
Lắp đặt hạt ổ cắm
133
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D như sau:

  • Có quan hệ với 82 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 65,76%, Tư vấn 24,46%, Phi tư vấn 9,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 387.732.784.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 383.638.685.192 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây