Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:00 21/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khu Đài tưởng niệm, Nhà bia ghi danh các Liệt sỹ huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khu Đài tưởng niệm, Nhà bia ghi danh các Liệt sỹ huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương và các nguồn huy động khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500158877_2504211522
Ngày phê duyệt
21/04/2025 17:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn An Lão
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:58 21/04/2025
đến
09:00 30/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/04/2025 (29/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16 - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT SÁNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 32 Lô 11 Xi Măng - Phường Thượng Lý - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 21 đường 3, lô 7 Quán Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải >=7 tấn (có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Xe cẩu hoặc cần cầu (có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Xe lu (có giấy kiểm định an toàn kỹ thuật)
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy cắt
1
9
Máy khoan
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
565.9556
m2
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cột, má cửa, khuôn cửa
326.3291
m2
3
Sơn cột khuôn cửa - 1 nước lót, 2 nước phủ quét sơn giả gỗ
326.3291
m2
4
Vệ sinh hoành phi câu đối, sơn lại 1 nước lót 2 nước màu
1
trọn gói
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
18.4472
m2
6
Đục lớp vữa trát tường phía trong
18.4472
m2
7
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
18.4472
m2
8
Ốp tường bằng gạch thẻ đỏ, vữa XM M75
18.4472
m2
9
Tháo dỡ cửa
73.8188
m2
10
Dạo lại toàn bộ cửa đi cửa sổ, song cửa gỗ
38.85
m2
11
Sửa chữa, vệ sinh lại toàn bộ cửa gỗ (tháo dỡ sửa chữa, lắp đặt hoàn thiện)
49
bộ
12
Sơn cửa gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
112.6688
m2
13
Thay mới phụ kiện inox, bản lề đồng bộ
2
bộ
14
Lắp dựng cửa về vị trí ban đầu
73.8188
m2 cấu kiện
15
Tháo dỡ mái ngói mũi hài chiều cao <= 16m
123.9969
m2
16
Vệ sinh phần mái không thay bị rêu mốc
495.9876
m2
17
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 75 viên/m2, vữa XM mác 75
123.9969
m2
18
Ngói úp nóc mũi hài
45
viên
19
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.84
m3
20
Vận chuyển phế thải
11.84
m3
21
Tháo dỡ hệ thống điện thiết bị điện hiện trạng
10
công
22
Đèn tuýp bóng Led đôi gắn tường (1.2m,220V-2x20W)
30
bộ
23
Đèn hắt pha LED 30W
1
bộ
24
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
14
cái
25
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
7
cái
26
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
1
cái
27
Lắp đặt ổ cắm đôi
4
cái
28
Lắp đặt Đế âm bắt công tắc, ổ cắm
26
hộp
29
Kéo rải dây điện 2CV (1x1.5)mm2
100
m
30
Lắp đặt ống Gen sun D16 đi ngầm
50
m
31
NHÀ SẮP LỄ
32
Cung cấp, lắp đặt Lư hóa vàng bằng bê tông
1
bộ
33
Sản xuất, lắp dụng khung nhà sắp lễ bằng khung inox 304
195.02
kg
34
Bulong nở inox M14
20
cái
35
Lợp mái ngói 22 v/m2, chiều cao <= 4 m, bằng vít bắn chuyên dụng
0.1342
100m2
36
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH 1 TẦNG
37
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.7652
100m2
38
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.1677
100m2
39
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
16.7378
m2
40
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
17.2647
m2
41
Lát nền, sàn bằng gạch KT300x300 chống trơn, vữa XM M75
17.2647
m2
42
Phá dỡ đá lát bậc tam cấp
3.798
m2
43
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
3.798
m2
44
Lát đá granit bậc tam cấp, vữa XM mác 75
3.9668
m2
45
Đục tháo dỡ tường lửng xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.8844
m3
46
Đục tháo dỡ gạch ốp tường
24.4
m2
47
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
19.776
m2
48
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
44.176
m2
49
Ốp tường bằng gạch KT600x300, vữa XM M75
44.176
m2
50
Vách ngăn, cửa composite chịu nước dày 12mm ngăn nhà vệ sinh, phụ kiện inox
7.89
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây