Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:47 23/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến mương khối phố 5
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa tuyến mương khối phố 5
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500159304_2504231459
Ngày phê duyệt
23/04/2025 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Núi Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:43 23/04/2025
đến
09:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (01/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Công nghệ Trắc địa & Xây dựng Hưng Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 47 đường Âu Cơ - phường Hòa Khánh Bắc - q. Liên Chiểu - tp. Đà Nẵng
2 công ty TNHH xây dựng và thương mại Thịnh Phát Quảng Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 109 Tôn Đức Thắng, Thị trấn Tiên Kỳ, Huyện Tiên Phước, Tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định giá Khối 3, Thị trấn Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
5 công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
7 công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0.4 m3 (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Ô tổ vận chuyển <= 7 Tấn (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông 250L
1
4
Máy đầm dùi 1.5 KW
1
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cốt thép bản quá độ đường kính d<=18mm
0.8487
1 tấn
2
Đệm cấp phối đá dăm Dmax37,5
15.2643
1 m3
3
Sơn bề mặt bê tông 1 nước lót 1 nước phủ
4.732
m2
4
Đào móng bằng máy đào <= 0.4m3 Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp I
37.532
1 m3
5
Đắp đất K95 bằng đầm đất cầm tay 70kg
12.5106
1 m3
6
Xúc và vận chuyển bằng phương tiện cải tiến
23.7702
1 m3
7
Vận chuyển đất thải bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 1km đầu
23.7702
1 m3
8
Vận chuyển đất thải bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 4km tiếp theo
23.7702
1 m3
9
Đấu nối đường giao thông
10
Bê tông mặt đường, dày <= 25 cm vữa BT đá 1x2 M300
15.7786
1 m3
11
Rải nilong chống mất nước
63.1146
1 m2
12
Nạo vét mương
13
Đào vét mương bằng máy đào 0.4m3 Chiều rộng <= 6m, Đất cấp I
479.6907
1 m3
14
Xúc và vận chuyển bằng phương tiện cải tiến
479.6907
1 m3
15
Vận chuyển đất thải bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 1km đầu
479.6907
1 m3
16
Vận chuyển đất thải bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 4km tiếp theo
479.6907
1 m3
17
Mương BxH=2x1.6m
18
Bê tông đáy kênh vữa bê tông đá 1x2 M200
219.2397
1 m3
19
Bê tông thành kênh vữa bê tông đá 1x2 M200
270.088
1 m3
20
Bê tông lót vữa bê tông đá 4x6 M100
139.656
1 m3
21
Ván khuôn đáy kênh
272.6662
1 m2
22
Ván khuôn thành kênh
2602.2601
1 m2
23
Rải nilong xác rắn
1058.3429
1 m2
24
Hai lớp bao tải tẩm nhựa đường
78.942
1 m2
25
Cốt thép kênh đ/kính cốt thép d<=10mm
13.549
Tấn
26
Cốt thép kênh đ/kính cốt thép d>10mm
0.1548
Tấn
27
Bê tông giằng kênh vữa BT đá 1x2 M200
10.7301
1 m3
28
Ván khuôn giằng kênh
160.9521
1 m2
29
Cốt thép giằng kênh đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.2584
Tấn
30
Cốt thép giằng kênh đ/kính cốt thép d<=18 mm
1.7117
Tấn
31
Bê tông tấm đan đổ tại chỗ vữa BT đá 1x2 M250
3.84
1 m3
32
Ván khuôn tấm đan đổ tại chỗ
10.88
1 m2
33
Cốt thép tấm đan đ/kính d<=10 mm
0.1973
Tấn
34
Cốt thép tấm đan đ/kính d>10 mm
0.4398
Tấn
35
Công tác đào đắp
36
Dọn dẹp mặt bằng bằng cơ giới
2105.0532
1 m2
37
Đào móng bằng máy đào <= 0.4m3 Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp I
1265.7991
1 m3
38
Đắp đất K95 bằng đầm đất cầm tay 70kg
978.8646
1 m3
39
Xúc và vận chuyển bằng phương tiện cải tiến
189.048
1 m3
40
Vận chuyển đất thừa bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 1km đầu
189.048
1 m3
41
Vận chuyển đất thừa bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 4km tiếp theo
189.048
1 m3
42
Phá dỡ kết cấu bê tông cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.76
m3
43
Xúc và vận chuyển bằng phương tiện cải tiến
5.76
1 m3
44
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 1km đầu
5.76
1 m3
45
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 7T cự ly 4km tiếp theo
5.76
1 m3
46
Cửa van BxH=0.8x0.8
47
Bê tông thành kênh vữa bê tông đá 1x2 M200
5.163
1 m3
48
Ván khuôn thành kênh
17.145
1 m2
49
Rải nilong xác rắn
7.8
1 m2
50
Hai lớp bao tải tẩm nhựa đường
2.235
1 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây