Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:48 28/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Phạm Văn Chiêu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Phạm Văn Chiêu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tân An, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500171396_2504281431
Ngày phê duyệt
28/04/2025 14:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản Lý Dự án Đầu tư xây dựng thành phố Tân An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:46 28/04/2025
đến
14:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn TK XD Giao thông - Thủy lợi 9 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 118 - 120, Đường số 6, KDC Tái Định Cư Hành Chính Tỉnh, KP. Bình Cư 3, Phường 6, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An
2 Công ty Cổ phần TV XD Giao thông Long An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 66 A Hùng Vương, Phường 2, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An
3 Công ty TNHH tư vấn Xây dựng Trần Long Tư vấn lập E-HSMT Thửa 1991, tờ bản đồ số 04, đường số 6, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Xã Lợi Bình Nhơn, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An
4 Công ty TNHH tư vấn Xây dựng Trần Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Thửa 1991, tờ bản đồ số 04, đường số 6, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Xã Lợi Bình Nhơn, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3. Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6t.Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít.Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
4
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5kW.Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất 130-140 cv.Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
6
Ô tô tự đổ - tải trọng hàng ≥ 10T.Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
7
Ô tô tưới nước, dung tích ≥ 5,0 m3.Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đóng cừ tràm gối cống bằng máy đào 0,5m3 vào đất cấp I, chiều dài cọc >2,5 m
4.32
100M
2
Cung cấp cừ tràm 4,5m
432
m
3
Bê tông lót móng, đá 1x2 mác 150 chiều rộng <=250cm
0.486
m3
4
Lắp đặt ống bê tông đường kính 600mm, đoạn ống dài 2,5 bằng cần trục
4
đoạn
5
Lắp đặt ống bê tông đường kính 600mm, đoạn ống dài 3,0 bằng cần trục
2
đoạn
6
Cắt mặt đường bê tông dày 7cm
0.276
100m
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp 2
0.403
100m3
8
Vận chuyển đất đi đổ bằng ô tô 5T
0.403
100m3
9
Đắp sỏi đỏ nền đường bằng máy lu 16T; K=0,98
0.042
100M3
10
Cung cấp sỏi đỏ, V đắp*1,14*1,16
5.512
m3
11
Làm móng lớp dưới bằng cấp phối đá Dmax37,5 K=0,98
0.046
100M3
12
Làm móng lớp trên bằng cấp phối đá Dmax37,5 K=0,98
0.046
100M3
13
Đắp cát bằng máy lu 9T, độ chặt K = 0,95
0.204
100m3
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
0.278
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.278
100m2
16
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến công trình bằng ô tô tự đổ 4km đầu
0.048
100tấn
17
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến công trình bằng ô tô tự đổ 36km tiếp theo
0.048
100tấn
18
Đục hố ga hiện trạng bằng máy khoan bê tông 1,5KW - kết cấu bê tông không cốt thép
0.288
M3
19
Bê tông chèn đá 1x2 mác 200, dày <=45cm, cao <=6m
0.03
M3
20
Phá dỡ kết cấu bằng máy khoan bê tông 1,5KW - kết cấu bê tông không cốt thép
11.917
M3
21
Bê tông lót móng, đá 1x2 mác 150 chiều rộng <=250cm
1.176
m3
22
Bê tông bản đáy đá 1x2 M200
1.092
M3
23
Coffa thép thép bản đáy
0.04
100m2
24
Bê tông tường đá 1x2 mác 200
8.469
M3
25
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép tường
0.836
100m2
26
SX bê tông tấm nắp đúc sẵn đá 1x2 M200
2.046
m3
27
Lắp tấm nắp bằng máy
28
Cái
28
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường, đường kính <10 mm
0.038
Tấn
29
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông khối lượng một cấu kiện <=10kg
0.721
Tấn
30
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng <= 10kg/cấu kiện
0.721
Tấn
31
Thép hình V
721.4
kg
32
SXLĐ cốt thép bê tông đúc sẵn tấm đan Đk <=18 mm
0.436
Tấn
33
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông khối lượng một cấu kiện <=10kg
0.712
Tấn
34
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng <= 10kg/cấu kiện
0.712
Tấn
35
Thép hình V
711.75
kg
36
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 200mm
0.154
100M
37
Lắp đặt lưới chắn rác
14
Cái
38
Cung cấp lưới chắn rác bằng bê tông cốt sợi
14
cái
39
Cung cấp bộ cánh ngăn mùi PVC
14
bộ
40
Tháo dỡ tấm nắp hố ga hiện trạng bằng máy <=2 tấn
14
cấu kiện
41
Nạo vét bùn hố ga hiện trạng trước khi cải tạo
2.193
M3
42
Phá dỡ kết cấu bằng máy khoan bê tông 1,5KW - kết cấu bê tông không cốt thép
4.239
M3
43
Láng vữa lót chiều dầy 3cm, vữa mác 100
31.68
M2
44
Bê tông bồn hoa đá 1x2 M200
5.94
M3
45
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép
1.188
100m2
46
Đắp cát nền móng công trình
4.5
m3
47
Cung cấp gạch số 8 trồng cỏ
26.676
m2
48
Lắp đặt gạch trồng cỏ
360
Cái
49
Trồng cây trả lại hiện trạng (cây giáng hương)
3
cây
50
Mua cây chống
12
cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây