Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:56 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Tràng Cát
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Tràng Cát
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500184483_2505051058
Ngày phê duyệt
05/05/2025 11:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Tràng Cát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 05/05/2025
đến
09:00 14/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2025 (13/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : ≥ 1,7 kW
1
2
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥ 14 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : ≥ 0,62 kW
1
4
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
5
Ô tô tải tự đổ - trọng tải : ≥ 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.7775
100m2
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
7.44
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
26.46
m
4
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
114.587
m2
5
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
41.9528
m2
6
Phá dỡ nền gạch lá nem
37.23
m2
7
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
45.357
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
90.5205
m2
9
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
71.7315
m2
10
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.8464
m3
11
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 7,0T
5.8464
m3
12
Xây tường gạch bê tông (10,5x6x22)cm, chiều dày 10,5cm, vữa XM M75, PCB30
0.1749
m3
13
Trát trụ, cột, bạo cửa chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
4.374
m2
14
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
37.23
m2
15
Lát đá bậc cầu thang, tam cấp, lan can con tiện vữa XM mác 75, PCB30
45.357
m2
16
Trát tường ngoài chiều dày 2cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75, PCB30
90.5205
m2
17
Bả bằng bột bả vào tường
281.213
m2
18
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
41.9528
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
323.1658
m2
20
Vẽ tranh trang trí tường
45.3528
m2
21
Gia công lắp dựng cửa nhôm hệ 55, cửa đi 2 cánh mở quay, kính an toàn 6.38mm
1.96
m2
22
Gia công lắp dựng cửa nhôm hệ 55, cửa sổ 2 cánh mở quay, kính an toàn 6.38mm
7.04
m2
23
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG CƠ SỞ 1
24
Hiện trạng:
25
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.0078
100m2
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.6606
100m2
27
Tháo dỡ mái tôn cao <=16 m
232.5368
m2
28
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.9408
tấn
29
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
108.636
m2
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
461.098
m2
31
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
97.797
m2
32
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
179.6398
m2
33
Tháo dỡ sàn gỗ hiện trạng
140.36
m2
34
Tháo dỡ lan can hoa sắt
24.168
m2
35
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
25.5858
m3
36
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 7,0T
25.5858
m3
37
Sửa chữa:
38
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M75, PCB30
108.636
m2
39
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
108.636
m2
40
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
108.636
m2
41
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.4442
100kg
42
Gia công xà gồ thép
0.9408
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.9408
tấn
44
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.3254
100m2
45
Lắp dựng ke chống bão
1392
cái
46
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
25.56
m
47
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
4
cái
48
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
461.098
m2
49
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
97.797
m2
50
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
36.171
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây