Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:10 09/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà lớp học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Đồng Xuân, phường Đồng Xuân, thành phố Phúc Yên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nhà lớp học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Đồng Xuân, phường Đồng Xuân, thành phố Phúc Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500187048_2505091455
Ngày phê duyệt
09/05/2025 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG ĐỒNG XUÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:09 09/05/2025
đến
08:00 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc ACC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Mai Nham, xã Duy Phiên, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Quân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 25, ngõ 2, đường Ngô Gia Tự, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Máy tời điện Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
15
Xe tải có cẩu (hoặc cần trục ô tô) Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
1
16
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
1
17
Máy thủy bình (hoặc máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ LỚP HỌC BỘ MÔN
2
PHẦN TƯỜNG, TRẦN NHÀ
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
537.4588
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
213.3085
m2
5
Bốc xếp vận chuyển đổ bỏ phế thải các loại
11.2615
m3
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1610.0934
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
779.7549
m2
8
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
283.1145
m2
9
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
213.6136
m2
10
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
40.7307
m2
11
Trát trần, vữa XM M75
169.2211
m2
12
Trát, đắp phào đơn, vữa XM M100
108.6
m
13
Trát, đắp phào kép, vữa XM M100
135.76
m
14
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75
44.0874
m2
15
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1914.1734
m2
16
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1226.4422
m2
17
NỀN NHÀ, BẬC TAM CẤP
18
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
745.7284
m2
19
Phá dỡ mặt đá lát cũ
39.87
m2
20
Bốc xếp vận chuyển đổ bỏ phế thải các loại
23.568
m3
21
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
745.7284
m2
22
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 600x600mm, vữa XM M75
745.7284
m2
23
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
39.87
m2
24
PHẦN CỬA, VÁCH KÍNH
25
Cạo rỉ các kết cấu thép
71.3216
m2
26
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
181.2
m2
27
Cửa đi nhôm hệ 55, 2 cánh mở quay, kính dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ)
53.76
m2
28
Cửa nhôm hệ 55, cửa đi 1 cánh mở quay kính trắng 6,38mm (phụ kiện đồng bộ)
11.04
m2
29
Cửa nhôm hệ, cửa sổ 2 cánh mở trượt kính trắng 6,38mm (phụ kiện đồng bộ)
102.4
m2
30
Vách kính nhôm hệ xingfa, kính dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ)
14
m2
31
Khóa cửa và phụ kiện cửa đi 2 cánh
16
bộ
32
Khóa cửa và phụ kiện cửa đi 1 cánh
4
bộ
33
Khóa cửa và phụ kiện cửa sổ
32
bộ
34
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
71.3216
m2
35
Lắp dựng hoa sắt cửa
102.4
m2
36
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
181.2
m2
37
Nhân công lắp đặt khóa cửa đi
6.6667
công
38
CẦU THANG, HÀNH LANG
39
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.5148
m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông
10.9824
m3
41
Phá dỡ mặt đá lát cũ
26.9861
m2
42
Bốc xếp vận chuyển đổ bỏ phế thải các loại
12.3068
m3
43
Gia công lan can cầu thang bằng INOX 304
97.49
kg
44
Trụ cầu thang bằng INOX 304 D135
1
cái
45
Vít nở 10 liên kết
64
bộ
46
Gia công lan can hành lang bằng INOX 304
789.17
kg
47
Đầu bịt bằng INOX 304
256
cái
48
Lắp dựng lan can INOX, PCB40
87.768
m2
49
Gia công lắp đặt cửa xếp bằng sắt phụ kiện trọn bộ
13.134
m2
50
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
26.9861
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây