Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:09 12/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh N3, N3-15, N2-1
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thi công xây dựng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trung tâm Thuỷ lợi va Nước sạch
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Hoà, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500174231_2505051541
Ngày phê duyệt
12/05/2025 08:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Thuỷ lợi và Nước sạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:07 12/05/2025
đến
09:00 19/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2025 (16/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Giao thông - Thủy lợi 9 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 118-120 đường số 6, KDC Tái định cư hành chính tỉnh, KP. Bình Cư 3, Phường 6, TP. Tân An, Tỉnh Long An
2 Trung tâm Thuỷ lợi và Nước sạch Tư vấn lập E-HSMT Số 01A, Huỳnh Hữu Thống , Phường 3, thành phố Tân An, tỉnh Long An
3 Trung tâm Thuỷ lợi và Nước sạch Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01A, Huỳnh Hữu Thống , Phường 3, thành phố Tân An, tỉnh Long An
4 Trung tâm Thuỷ lợi và Nước sạch Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01A, Huỳnh Hữu Thống , Phường 3, thành phố Tân An, tỉnh Long An
5 Trung tâm Thuỷ lợi và Nước sạchTrung tâm Thuỷ lợi và Nước sạch Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01A, Huỳnh Hữu Thống , Phường 3, thành phố Tân An, tỉnh Long An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, Dung tích gầu ≥ 0,5 m3, Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị
1
2
Máy ủi, Công suất ≥ 110CV, Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1
3
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng ≤ 9T, Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1
4
Máy hàn, Công suất ≥ 23Kw, Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1
5
Máy trộn, Công suất ≥ 250l, Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
1.26
100m2
2
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
1.26
100m2
3
Thi công móng cấp phối đá dăm - lớp trên, độ chặt yêu cầu K>=0,95
0.189
100M3
4
Thi công móng cấp phối đá dăm - lớp dưới, độ chặt yêu cầu K>=0,95
0.189
100M3
5
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày lèn ép 15cm
1.26
100m2
6
Trải đá dăm 0x4 bờ kênh (loại 1)
0.318
100M3
7
Trải đá dăm 0x4 đường tạm (loại 2)
0.112
100M3
8
Phá dỡ kết cấu mặt đường cũ bằng máy
5.67
M3
9
Bê tông bản đáy, đá 1x2 mác 250
9.201
M3
10
Bê tông tường, đá 1x2 mác 250
0.803
M3
11
Bê tông lót bản đáy, đá 1x2 mác 150 chiều rộng <=250cm
1.639
m3
12
Ván khuôn bản đáy
0.135
100M2
13
Ván khuôn tường
0.078
100m2
14
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <=18 mm
0.724
Tấn
15
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường đường kính <=18 mm
0.061
Tấn
16
Bê tông móng đá 1x2 mác 200, rộng <=250cm
0.3
M3
17
Bê tông tường đá 1x2 mác 200, dày <=45cm, cao <=6m
0.405
M3
18
Ván khuôn bản đáy
0.009
100M2
19
Ván khuôn tường
0.054
100m2
20
Bê tông lót bản đáy, đá 1x2 mác 150 chiều rộng <=250cm
0.105
m3
21
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính 10 mm
0.023
Tấn
22
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường đường kính 10 mm
0.011
Tấn
23
Lắp đặt ống bê tông đường kính 80cm đoạn ống dài 2,5m
8
đoạn
24
Lắp đặt ống bê tông đường kính 80cm, đoạn ống dài 2,5m
13
đoạn
25
Nối ống cống rung nén bằng PP xảm ĐK 80cm
18
mối nối
26
Bê tông chèn ống cống, đá 1x2 M150
4.148
m3
27
Ván khuôn chèn ống cống
0.04
100M2
28
Nối ống cống bằng join cao su ĐK 80cm
18
mối nối
29
Lắp đặt gối cống ĐK 80cm
26
cái
30
Bê tôn dưới gối cống, đá 1x2 M150
0.234
m3
31
Bê tông bản đáy, đá 1x2 mác 250
1.053
M3
32
Bê tông tường, đá 1x2 mác 250
1.642
M3
33
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm nắp, đá 1x2, mác 250
0.528
M3
34
Ván khuôn bản đáy
0.028
100M2
35
Ván khuôn tường
0.467
100m2
36
Sản xuất lắp dựng cốt thép bản đáy hố ga, đường kính <=18 mm
0.187
Tấn
37
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường đường kính <10 mm
0.076
Tấn
38
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường đường kính <=18 mm
0.048
Tấn
39
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường cao <=6m, đường kính > 18 mm
0.042
Tấn
40
Thép tấm
164.85
kg
41
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng <= 100kg/cấu kiện
0.165
Tấn
42
SXLĐ cốt thép bê tông đúc sẵn tấm đan Đk <10 mm
0.008
Tấn
43
SXLĐ cốt thép bê tông đúc sẵn tấm đan Đk <=18 mm
0.104
Tấn
44
Thép tấm
268.47
kg
45
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng <= 100kg/cấu kiện
0.268
Tấn
46
Bê tông lót móng, đá 1x2 mác 150 chiều rộng <=250cm
0.399
m3
47
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn cọc tiêu, đá 1x2, mác 200
0.675
M3
48
Ván khuôn thép cọc tiêu
0.101
100m2
49
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M150
1.25
m3
50
SXLĐ cốt thép bê tông đúc sẵn cọc tiêu, Đk <10 mm
0.068
Tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây