Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:31 20/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Trung Hòa (đoạn từ nhà ông Quảng Phương đến Nhà văn hóa)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Trung Hòa (đoạn từ nhà ông Quảng Phương đến Nhà văn hóa)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 29/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500213637_2505201426
Ngày phê duyệt
20/05/2025 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRUNG HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 20/05/2025
đến
17:00 29/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 29/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Bình Minh Hưng Yên Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 04 Đinh Công Tráng, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn & đầu tư xây dựng Hưng Yên Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Số 26, đường Lê Lai, Phường Lê Lợi, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng YUD Thành Nam Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 15G, Ngõ 3, TDP Hà Trì 4, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Được xác đinh sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Được xác đinh sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu
5 Được xác đinh sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Được xác đinh sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu - sức nâng ≥ 6 T (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3 (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg (Đính kèm hóa đơn của thiêt bị)
1
4
Máy lu bánh hơi tự hành (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
5
Máy lu bánh thép tự hành (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
6
Máy lu rung tự hành (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc máy san (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
8
Máy rải bê tông nhựa (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải < 7 tấn (Đính kèm hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định/ kiển tra hoặc tương đương còn hiệu lực)
1
10
Thiết bị phun tưới nhựa (Đính kèm hóa đơn của thiêt bị)
1
11
Thiết bị sơn kẻ vạch (Đính kèm hóa đơn của thiêt bị)
1
12
Máy toàn đạc hoặc thiết bị định vị GPS (Đính kèm hóa đơn của thiêt bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền mặt đường
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
161.3385
m3
3
Đào vét hữu cơ, Cấp đất I (80% khối lượng)
10.6375
100m3
4
Đào khuôn đường đánh cấp, Cấp đất II (80% khối lượng)
19.098
100m3
5
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.6076
100m3
6
Đắp lề, độ chặt yêu cầu K=0,95 (đất tận dụng)
7.536
100m3
7
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
10.6375
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
10.6375
100m3
9
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
11.0064
100m3
10
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
11.0064
100m3
11
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.6134
100m3
12
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
1.6134
100m3
13
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,98
18.0591
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
9.3984
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
5.6889
100m3
16
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
37.9559
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
37.9259
100m2
18
Biển báo giao thông:
19
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.735
m3
20
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.03
100m2
21
Đổ bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 150, xi măng PCB40
0.375
m3
22
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.24
m3
23
Biển báo hình tam giác 70x70cm
0.735
m2
24
Cột biển báo bằng thép D80 sơn phản quang
6.2
m
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
218.78
m2
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm màu vàng
26.55
m2
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
30
m2
28
Cống ngang
29
Phá dỡ kết cấu bê tông
3
m3
30
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.1508
100m3
31
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0899
100m3
32
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.1808
100m3
33
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.1808
100m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 2x4
1.07
m3
35
Ván khuôn móng dài
0.9894
100m2
36
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
2.73
m3
37
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1,2m - Quy cách 600x600mm
5
1 đoạn cống
38
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, BxH=600x600
4
mối nối
39
Rãnh thoát nước dọc B400
40
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
30.8
m3
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
6.118
tấn
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn các loại cấu kiện khác
11.7964
100m2
43
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
68.61
m3
44
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, rãnh thoát nướ
385
cái
45
Nối rãnh bê tông bằng phương pháp xảm
369
mối nối
46
Tấm đan rãnh
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
2.9154
tấn
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
1.9145
tấn
49
Ván khuôn tấm đan
1.7926
100m2
50
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
32.13
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YUD THÀNH NAM như sau:

  • Có quan hệ với 2 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.131.661.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.046.344.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây