Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:02 23/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Nhà TDTT đa chức năng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Nhà TDTT đa chức năng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư phát triển Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đảo Cồn Cỏ, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500224258_2505231455
Ngày phê duyệt
23/05/2025 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ HỘI HUYỆN ĐẢO CỒN CỎ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:00 23/05/2025
đến
09:00 30/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.090.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu không trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2025 (27/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Quảng Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 66 Đoàn Hữu Trưng, Phường Đông Lương, Thành phố Đông Hà
2 Công ty TNHH RECO Tư vấn lập E-HSMT Xã Gio Mai, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH RECO Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Gio Mai, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,40 m3, có giấy chứng nhận kiểm định chất lượng của cơ quan có thẩm quyền cấp và còn giá trị hiệu lực sử dụng
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 6 T, có giấy chứng nhận kiểm định chất lượng của cơ quan có thẩm quyền cấp và còn giá trị hiệu lực sử dụng
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích 250 lít
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất 1,0 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất 1,5 kW
1
6
Máy cắt gạch đá - công suất 1,7 kW
1
7
Biến thế hàn xoay chiều - công suất 23 kW
1
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng 70 kg
1
9
Máy cắt uốn cốt thép - công suất 5 kW
1
10
Tàu thuỷ chở hàng công xuất ≥280cv, có giấy chứng nhận kiểm định chất lượng của cơ quan có thẩm quyền cấp và còn giá trị hiệu lực sử dụng
1
11
Ô tô tưới nước - dung tích: ≥4 m3, có giấy chứng nhận kiểm định chất lượng của cơ quan có thẩm quyền cấp và còn giá trị hiệu lực sử dụng
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Quạt thông gió công nghiệp 1100×1100 380V
4
cái
2
Tháo dỡ bộ đèn tường 1,2m và bộ công tắc
14
bộ
3
Lắp đặt các automat 1 pha 16A
2
cái
4
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2,5mm2
30
m
5
Phá vỡ làm sạch lớp roăng cũ bậc cấp
142.8
m
6
Roăng lại mạch bậc cấp bằng keo chà roăng Epoxy
142.8
m
7
Tháo dở lớp thảm mặt sân
351.6
m2
8
Cạo bỏ lớp keo cũ sân hiện trạng
351.6
m2
9
Quét Keo Dán Sàn Nhựa PVC Vinyl LOCK A365
351.6
m2
10
Dán lại mặt sân
351.6
m2
11
Làm sạch nền khán đài các vị trí bị bong tróc, làm sạch bề mặt bậc khán đài cần sơn lại
350.56
m2
12
Trát bậc khán đài, vữa XM M75, PCB40
105.168
m2
13
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn Epoxy 1 nước lót + 2 nước phủ
350.56
1m2
14
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
943.344
m2
15
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
4.613
tấn
16
Xà gồ thép C (mạ kẽm) C200x65x20x2,0ly
243.516
m
17
Gia công xà gồ thép (chỉ tính vật liệu phụ và nhân công gia công)
1.384
tấn
18
Lắp dựng xà gồ thép
4.613
tấn
19
Cạo rỉ, vệ sinh sạch các kết cấu thép
420.471
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
600.673
1m2
21
Lợp mái tôn mạ nhôm kẽm (A/Z150), Sơn Polyester, G550 - 0,45mm( 5 sóng )
5.548
100m2
22
Lợp mái tôn đã có
3.698
100m2
23
Ke chống bão mái 5 cái/m
4058.6
cái
24
Đục lớp vữa láng sê nô, vệ sinh sạch
451.158
m2
25
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô
451.158
m2
26
Láng nền, sê nô mái dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
451.158
m2
27
Tháo dỡ gạch ốp tường
28
m2
28
Phá lớp vữa trát tường
28
m2
29
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
28
m2
30
Tháo dỡ quạt thông gió
1
bộ
31
Xây bít cửa bằng gạch đất nung 6x10x20cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
0.007
m3
32
Trát tường xây mới, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
0.072
m2
33
Bả bằng bột bả vào tường
28.072
m2
34
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
28.072
m2
35
Phá dỡ nền gạch
13
m2
36
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
13
m2
37
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
13
m2
38
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch granite 600x600, vữa XM M75, PCB40
13
m2
39
Tháo dỡ bóng đèn
1
bộ
40
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt 18W
1
bộ
41
Tháo dỡ chậu rửa
6
bộ
42
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
43
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
18
bộ
44
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
45
Lắp đặt vòi xịt xí
6
bộ
46
Lắp đặt nắp xí bệt
6
bộ
47
Lắp đặt chậu rửa + chân chậu
6
bộ
48
Lắp đặt Bộ xả nhựa
7
cái
49
Tháo dỡ phễu thu
6
bộ
50
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây