Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:13 24/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống đèn chiếu sáng ĐT 398B từ xã Liên Chung đi xã Việt Lập, huyện Tân Yên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hệ thống đèn chiếu sáng ĐT 398B từ xã Liên Chung đi xã Việt Lập, huyện Tân Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500229741_2505241432
Ngày phê duyệt
24/05/2025 18:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tân Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:10 24/05/2025
đến
08:00 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (30/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Linh Phú - Xã Tuấn Đạo - Huyện Sơn Động - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 314 Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - Phường Trần Phú - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - Phường Trần Phú - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm dùi. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm cóc. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
7
Xe nâng. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Cần trục ô tô. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
9
Máy cắt bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục công việc
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng - Cấp đất III
10.909
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đánh số cột bê tông ly tâm
15.7
10 cột
Theo quy định tại Chương V
4
Rải bạt dứa lót móng
4.019
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn móng
20.375
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Luồn dây từ cáp treo lên đèn dây 2 ruột đồng tròn mềm Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
9.42
100m
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
464.161
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
6.268
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Khoan đặt ống nhựa HDPE
0.25
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE
0.1213
100 m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa HDPE PE100, D90 PN10 luồn cáp
0.25
100 m
Theo quy định tại Chương V
12
Ép đầu cốt AM 35
1.6
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
13
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x35mm2
0.388
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp; Điện áp định mức U: 1
1
1 sợi, 1 ruột
Theo quy định tại Chương V
15
Làm tiếp địa cho cột điện đường dây chiếu sáng
16
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Dây đơn mềm ruột đồng Cu/PVC, điện áp 300/500V, 450/750V - 1x10mm2, dây nối tiếp địa liên hoàn hệ thống dây dẫn chiếu sáng
240
m
Theo quy định tại Chương V
17
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.237
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt ống nhựa, ống bảo hộ dây dẫn nối tiếp địa liên hoàn lên cột
240
m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng cột bê tông
157
1 cột
Theo quy định tại Chương V
20
Gia công sản xuất cần đèn và các phụ kiện đi kèm
4.178
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp dựng cần đèn, bóng đèn 150W
157
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp giá đỡ, tủ điều khiển chiếu sáng, tiếp địa tủ
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB40
2.661
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Dây dẫn Al/XLPE -0,6/1kV-ABC 4x35mm2
2.397
100m
Theo quy định tại Chương V
25
Cổ dề giữ cáp
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Móc treo cáp
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KT4x25-50
317
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
162
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
29
Móc treo cáp
314
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Khoá đai
382
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Đai thép inox
107.95
kg
Theo quy định tại Chương V
32
Ghíp đồng nhôm AM35/16
314
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Ép đầu cốt AM 25
1.6
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
34
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Dây dẫn Al/XLPE -0,6/1kV-ABC 4x25mm2
54.978
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp; Điện áp định mức U: 1
6
1 sợi, 1 ruột
Theo quy định tại Chương V
36
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện; Kết cấu bê tông
18
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
37
Gắn viên phản quang trên mặt đường nhựa
3
viên
Theo quy định tại Chương V
38
Vữa xi măng chèn khe XM M100, XM PCB40
0.853
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây