Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:00 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trụ sở Chi nhánh huyện Đắk R’Lấp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Trụ sở Chi nhánh huyện Đắk R’Lấp
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa tài sản của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đắk R'Lấp, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 06/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500226737_2505300856
Ngày phê duyệt
30/05/2025 13:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM - CHI NHÁNH TỈNH ĐẮK NÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:59 30/05/2025
đến
14:30 06/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 06/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2025 (03/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn Duy Nguyễn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 1, Phường Nghĩa Trung, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Tư vấn lập E-HSMT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Trọng tải cho phép tham gia giao thông >= 7 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay – Công suất >= 0,62kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
3
Máy cắt gạch đá >= 1,7 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ CHÍNH
2
HẠNG MỤC: NHÀ CÔNG VỤ
3
HẠNG MỤC: HẠ TẦNG NGOÀI NHÀ
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
93.3
m2
5
Tháo dỡ trần hiện trạng
176.1
m2
6
Tháo tấm lợp tôn
2.1982
100m2
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.936
m3
8
Tháo dỡ tấm vách ngăn tiểu
2
m2
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
11
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
8
bộ
12
Phá dỡ nền gạch WC hiện trạng
33.273
m2
13
Tháo dỡ gạch ốp tường
145.36
m2
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
170.11
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tay vịn cầu thang
4.9056
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
646.7344
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (80% diện tích)
185.9134
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (10% diện tích)
90.4652
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
12.6144
m2
20
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
10.719
m3
21
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
10.719
m3
22
Tẩy rửa vệ sinh bề mặt vách kính
32.01
m2
23
Dán phim cách nhiệt vách kính
29.0301
m2
24
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75
0.7488
m3
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
10.56
m2
26
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
747.7596
1m2
27
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
185.9134
1m2
28
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1051.3698
1m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
904.652
1m2
30
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M75
64.336
1m2
31
Trát xà dầm, vữa XM M75
105.774
m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
170.11
1m2
33
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.1982
100m2
34
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
12.6144
1m2
35
Sơn PU tay vịn cầu thang
4.9056
1m2
36
Thi công vách nhựa + khung xương ốp 02
59.43
m2
37
GDLD cửa đi Cửa đi MDF
6.9
m2
38
GDLD cửa đi nhôm Xingfa, kính cường lực 8 ly
14.88
m2
39
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ nhôm Xingfa, kính cường lực 8ly, phụ kiện đồng bộ
7.03
m2
40
Cung cấp, lắp dựng vách nhôm Xingfa, kính cường lực 8 ly
71.39
m2
41
Bảng hiệu Led họa tiết mica, trong gắn đèn led thắp sáng
19.32
m2
42
Lát nền, sàn gạch men kích thước gạch 300x300, vữa XM mác 75
33.273
1m2
43
Công tác ốp gạch 300x600, vữa XM mác 75
146.54
1m2
44
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
176.1
1m2
45
Ốp cột trụ bằng tấm nhựa lam sóng
18.942
m2
46
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.7425
100m2
47
Vách ngăn tiểu nam
4
Cái
48
Lắp đặt Đèn LED tròn áp trần; 220V-32W
7
bộ
49
Lắp đặt Đèn LED tròn áp trần; 220V-26W
19
bộ
50
Lắp đặt đèn led panel 60x120 (Loại 4 bóng)
6
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây