Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:43 02/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mần non Tuổi thơ, xã Ia Trok
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
TỜ TRÌNH V/v đề nghị thẩm định, phê duyệt Kế hoạch LCNT Công trình: Trường Mần non Tuổi thơ, xã Ia Trok.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cân đối trong tiêu chí tỉnh phân cấp năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện IaPa, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 07/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500242789_2506021806
Ngày phê duyệt
02/06/2025 20:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ia Pa, tỉnh Gia Lai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:41 02/06/2025
đến
09:30 07/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 07/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.339.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu ba trăm ba mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN QUANG MINH PHÁT - GIA LAI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 96/01/22 Phạm Văn Đồng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH TVXD Phú Bình Hưng Gia Lai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Wừu, tổ 9, Thị Trấn Đăk Đoa, tỉnh Gia Lai.
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý Tư vấn lập E-HSMT 40 Phù Đổng - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG PHÙ ĐỔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 71 Phù Đổng - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN Ý Tư vấn đánh giá E-HSDT 40 Phù Đổng - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG PHÙ ĐỔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 71 Phù Đổng - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; Kèm theo Hóa đơn mua bán hoặc giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiên giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
2
Loại Thiết bị: Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; Kèm theo Hóa đơn mua bán hoặc giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiên giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
3
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ - trọng tải: 5 tấn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, có giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong quá trình khai thác sử dụng theo quy định còn hiệu lực lưu hành. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
4
Loại Thiết bị: Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
5
Loại Thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
6
Loại Thiết bị: Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
7
Loại Thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
8
Loại Thiết bị: Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
9
Loại Thiết bị: Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
10
Loại Thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
11
Loại Thiết bị: Máy mài - công suất: 2,7 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
12
Loại Thiết bị: Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
13
Loại Thiết bị: Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1
14
Loại Thiết bị: Máy khoan đứng - công suất: 4,5 kW; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Kèm theo Hóa đơn mua bán, Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN BÊ TÔNG
2
Dọn dẹp mặt bằng
12.739
100 m2
3
Bê tông lót nền đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50 (Xi măng PCB40)
129.608
m3
4
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (Xi măng PCB40)
101.917
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6 lỗ 8,5x13x20, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
0.582
m3
6
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
19.5
m2
7
Quét nước xi măng 2 nước
19.5
m2
8
Cắt ron chống nứt 3x3m
7.36
100 m
9
HÀNG RÀO KÍN
10
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
44
cấu kiện
11
Tháo dỡ hàng rào kẽm gai
231.21
m2
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.743
100 m3
13
Bê tông lót móng đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50 (Xi măng PCB40)
8.391
m3
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (Xi măng PCB40)
6.24
m3
15
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.623
100 m2
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép < 10mm
0.25
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.402
tấn
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (Xi măng PCB40)
9.9
m3
19
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.32
100 m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 6m
0.28
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.387
tấn
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (Xi măng PCB40)
9.876
m3
23
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.59
100 m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 6m
0.148
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao <= 6m
0.161
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.559
tấn
27
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 100 (Xi măng PCB40)
103.202
m3
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.189
100 m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6 lỗ 8,5x13x20, chiều dày >10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
27.576
m3
30
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
424.241
m2
31
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
103.062
m2
32
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
119.894
m2
33
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
176.4
m
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
158.728
m2
35
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
808.925
m2
36
Gia công hoa sắt
0.174
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.417
m2
38
Lắp dựng hoa sắt
16.925
m2
39
KÈ CHẮN ĐẤT ĐOẠN DE
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.062
100 m3
41
Bê tông lót móng đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50 (Xi măng PCB40)
0.77
m3
42
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 100 (Xi măng PCB40)
7.15
m3
43
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.012
100 m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
13.2
m2
45
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
13.2
m2
46
MƯƠNG THOÁT NƯỚC BÊ TÔNG
47
Cắt nền sân bê tông
5.32
10 m
48
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.248
m3
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.497
100 m3
50
Bê tông lót đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50 (Xi măng PCB40)
4.08
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ia Pa, tỉnh Gia Lai như sau:

  • Có quan hệ với 63 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 80,77%, Tư vấn 19,23%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 205.199.897.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 202.627.776.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây