Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:28 06/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT Nà Sài - Pác Ruộc, xã Lý Bôn, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT Nà Sài - Pác Ruộc, xã Lý Bôn, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500242251_2506060920
Ngày phê duyệt
06/06/2025 09:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Lý Bôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:26 06/06/2025
đến
10:00 16/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2025 (14/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thiết kế xây dựng Thiên Long - Chi nhánh Bảo Lâm Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu 4, Thị Trấn Pác Miầu, Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa tối thiểu 7 tấn, có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực.
1
2
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép; Đặc điểm thiết bị: Tải trọng khi gia tải có thể đạt từ 8 tấn trở lên.
1
3
Loại thiết bị: Máy đào; Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≤1,25m3.
1
4
Loại thiết bị: Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt.
1
5
Loại thiết bị: Máy kinh vĩ hoặc máy toàn đạc hoặc máy định vị RTK. Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN, MẶT ĐƯỜNG, CỐNG THOÁT NƯỚC
2
Thi công mặt đường cấp phối lớp trên, mặt đường đã lèn ép 14cm
88.247
100m2
3
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
3.631
100m2
4
Đào xúc cấp phối bằng máy đào - Cấp đất IV
17.693
100m3
5
Vận chuyển cấp phối bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
17.693
100m3
6
Vận chuyển cấp phối 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
17.693
100m3/1km
7
Vận chuyển cấp phối 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất IV
17.693
100m3/1km
8
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
176.467
m3
9
Lót bạt chống thấm
1102.92
m2
10
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
1.081
100m2
11
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 4cm
16.8
10m
12
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K = 0,95
13.899
100m3
13
Vận chuyển đất tận dụng đắp nền bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
15.706
100m3
14
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
36.63
100m3
15
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất IV
26.712
100m3
16
Vận chuyển đất thải bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
20.923
100m3
17
Vận chuyển đất thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
20.923
100m3/1km
18
Vận chuyển đất thải bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
26.712
100m3
19
Vận chuyển đất thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
26.712
100m3/1km
20
Xây mặt bằng bằng đá hộc, vữa XM M75, PCB30
75.152
m3
21
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.039
100m3
22
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IV
0.357
100m3
23
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30
28.17
m3
24
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M75, PCB30
15.66
m3
25
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
52.3
m2
26
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.144
tấn
27
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.149
100m2
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.093
100m2
29
Bê tông mũ mố M150, đá 1x2, PCB30
2.78
m3
30
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB30
1.92
m3
31
Bê tông láng mặt M250, đá 1x2, PCB30
0.89
m3
32
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, panen bằng máy
10
cái
33
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.464
tấn
34
Ván khuôn gỗ ống cống, ống buy
0.691
100m2
35
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.45
m3
36
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, panen bằng máy
10
cái
37
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 300mm
0.052
100m
38
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.687
100m3
39
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
40.56
m3
40
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.09
100m2
41
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
1.13
m3
42
HẠNG MỤC: CẦU BẢN
43
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
26.824
m3
44
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 12cm
1.677
100m2
45
Đào xúc cấp phối bằng máy đào - Cấp đất IV
0.287
100m3
46
Vận chuyển cấp phối bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.287
100m3
47
Vận chuyển cấp phối bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.287
100m3/1km
48
Vận chuyển cấp phối bằng ô tô tự đổ, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất IV
0.287
100m3/1km
49
Lót bạt chống thấm
167.65
m2
50
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.146
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây