Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:42 17/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường 30 Tháng 4 (đoạn từ đường Trần Văn Hoài đến đường Nguyễn Văn Linh)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường 30 Tháng 4 (đoạn từ đường Trần Văn Hoài đến đường Nguyễn Văn Linh)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500261340_2506170857
Ngày phê duyệt
17/06/2025 10:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và phát triển quỹ đất quận Ninh Kiều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:40 17/06/2025
đến
08:00 05/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
660.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2025 (02/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Khánh Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 135/29 - 135/31 đường Hùng Vương, Phường 6, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng.
2 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dưṇ g và Tư vấn Tổng hợp ABC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 103/138/48 Võ Văn Kiệt, phường An Hòa, quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ;
3 Công ty TNHH Xây dưṇ g Hưng Đại Thắng Tư vấn lập E-HSMT Ấp Thới Hiệp, xã Đông Thắng, huyện Cờ Đỏ, TP. Cần Thơ
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp Đông Lợi, Xã Đông Bình, Huyện Thới Lai, Thành phố Cần Thơ.
5 Công ty TNHH Xây dưṇ g Hưng Đại Thắng Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Thới Hiệp, xã Đông Thắng, huyện Cờ Đỏ, TP. Cần Thơ
6 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Đại Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp Đông Lợi, Xã Đông Bình, Huyện Thới Lai, Thành phố Cần Thơ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạt. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
2
Máy bơm nước (hóa đơn chứng minh)
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L (hóa đơn chứng minh)
2
4
Máy cắt uốn thép ≥ 5 Kw (hóa đơn chứng minh)
2
5
Máy hàn ≥ 23 Kw (hóa đơn chứng minh)
2
6
Máy đầm dùi ≥ 1,5 Kw (hóa đơn chứng minh)
2
7
Máy đầm bàn ≥ 1,0 Kw (hóa đơn chứng minh)
2
8
Máy khoan bê tông ≥ 1,5kW (hóa đơn chứng minh)
2
9
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg (hóa đơn chứng minh)
2
10
Máy phát điện (hóa đơn chứng minh)
1
11
Ôtô tải tự đổ Tải hàng hóa ≥ 2,5 Tấn. Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
12
Máy đào ≥ 0,5m3. Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
13
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh hơi, sức nâng ≥ 6 T. Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
14
Máy ủi ≥ 110CV. Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
15
Xe lu bánh thép (8 - 10 Tấn). Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
16
Máy đầm bánh hơi ≥ 16T. Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
17
Máy đầm rung ≥ 25T. Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
18
Máy rải cấp phối đá dăm. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
19
Ôtô tải tưới nước hoặc Xe bồn ≥ 5m3. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
20
Máy rải bê tông nhựa. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
21
Máy tưới nhựa. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1
22
Máy nén khí Công suất > 600m3/giờ. Kèm tài liệu chứng minh và Chứng nhận đăng kiểm hoặc Kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.721
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
1.071
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật R>=12kN/m làm nền đường, mái đê, đập
0.82
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
4.44
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
0.3
100m
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông panen 4 mặt, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.363
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
2.88
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.784
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.008
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đóng cọc tràm D6 bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 2,7m - Cấp đất I
4.28
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường bê tông xi măng)
0.063
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép hố ga
0.594
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng cốt thép hố ga, ĐK ≤10mm
0.096
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cốt thép hố ga, ĐK ≤18mm
0.211
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
3.584
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0.036
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
0.036
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính ≤1000mm
32
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Trát tường trong, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
4.05
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.064
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.021
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đóng cọc tràm D6cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 2,7m - Cấp đất I
7.07
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 1000mm
12
mối nối
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 1000mm - tải thấp
8
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 1000mm - tải thấp
8
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.03
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.01
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0.02
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
0.02
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.258
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.8
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.008
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cốt thép hố ga, ĐK ≤10mm
0.049
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp dựng cốt thép hố ga, ĐK ≤18mm
0.248
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.349
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.349
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
0.349
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.171
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực (ngập đất)
10.5
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực (không ngập đất)
1.5
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực
10.5
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Khấu hao cừ Larzen loại II TLR=35,5kg/m (KH=1,17% x 1th+3,5% x 50% x 4 lần)
0.87
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông móng trụ, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.932
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.018
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp thép hộp mạ kẽm
0.027
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng thép hộp các loại
2.412
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Khấu hao thép hình khung hàng rào (1,5% x 2th + 5% x 4lần sử dụng)
0.139
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp dựng tôn 4dem (không tính VT chính)
3
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Khấu hao tôn 4dem (1,5% x 2th + 5% x 4lần sử dụng)
0.173
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Cung cấp rào chắn an toàn
2
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây