Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:15 27/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường GTNT tổ 3 ấp Điện Ảnh, tổ 1 ấp Mười Mẫu xã Phước Thiện, huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đường GTNT tổ 3 ấp Điện Ảnh, tổ 1 ấp Mười Mẫu xã Phước Thiện, huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thực hiện chương trình phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bù Đốp, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 04/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500290684_2506270903
Ngày phê duyệt
27/06/2025 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ PHƯỚC THIỆN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:11 27/06/2025
đến
16:30 04/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 04/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2025 (02/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MÔṬ THÀ NH VIÊN TƯ VẤ N KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 1, khu phố Thanh Bình, Phường Tân Bình, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
2 CÔNG TY TNHH MÔṬ THÀ NH VIÊN TƯ VẤ N KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 1, khu phố Thanh Bình, Phường Tân Bình, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Trộn bê tông Tài liệu chứng minh: Hóa đơn.
1
2
Loại thiết bị: Đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Đầm dùi bê tông Tài liệu chứng minh: Hóa đơn.
1
3
Loại thiết bị: Đầm cóc/ đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Đầm đất Tài liệu chứng minh: Hóa đơn.
1
4
Loại thiết bị: Xe Lu tĩnh Đặc điểm thiết bị: Lu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe
1
5
Loại thiết bị: Xe ủi/ Xe san Đặc điểm thiết bị: Đào đắp đất Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe
1
6
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Đào đắp đất Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe
1
7
Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa Đặc điểm thiết bị: Tưới nhựa Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
1
8
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ ≥ 10T Đặc điểm thiết bị: Vận chuyển vật liệu Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
1
9
Loại thiết bị: Xe cẩu ≥ 10T Đặc điểm thiết bị: Cẩu lắp Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm xe và kiểm định kỹ thuật cần trục còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
28.8
100m2
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
4.964
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II ( Điều phối)
3.473
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km ( Đổ đi)
14.892
10m3/1km
6
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
25.2
100m2
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.768
100m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.671
100m3
9
Mua đất C3 (sỏi đỏ) để đắp
3.718
100m3
10
Mua đất C2 để đắp
13.838
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km (Đất C2)
110.44
10m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km (Đất C2 4Km TT)
109.526
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km (Đất C3)
26.707
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km (Đất C3 9Km TT)
26.707
10m3/1km
15
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
30.401
100m2
16
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 18cm
13.351
100m2
17
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
43.752
100m2
18
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
32.056
100m2
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, dùng xi măng PCB40
13
cái
20
Mua biển báo phản quang tam giác cạnh 70cm
17
cái
21
Mua trụ biển báo đơn D80, dài 3,0m
9
Trụ
22
Mua trụ biển báo đơn D80, dài 3,75m
4
Trụ
23
PHẦN THOÁT NƯỚC
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
39.825
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.597
100m2
26
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 75, PCB40
66
m3
27
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB40
20.4
m3
28
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.8
m3
29
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.513
tấn
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.15
100m2
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
25
1 cấu kiện
32
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
45
cái
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.3653
100m3
34
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
4.059
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
10.0054
m3
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.3165
100m2
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
7.0733
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.5159
100m2
39
Lắp đặt cống hộp bê tông đơn, đoạn cống dài 1,2m - Quy cách 1600x1600mm
7
đoạn cống
40
Nối cống hộp bê tông đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng, quy cách 1600x1600mm
6
mối nối
41
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1218
100m3
42
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
4
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ như sau:

  • Có quan hệ với 79 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,07%, Xây lắp 46,43%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 282.683.740.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 269.873.530.481 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây