Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:24 21/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Đường GTNT: xóm Bản Búng (xã Yên Thổ, tỉnh Cao Bằng) - xóm Cốc Nọt (xã Cao Minh, tỉnh Thái Nguyên)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Đường GTNT: xóm Bản Búng (xã Yên Thổ, tỉnh Cao Bằng) - xóm Cốc Nọt (xã Cao Minh, tỉnh Thái Nguyên)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Thổ, Tỉnh Cao Bằng
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 30/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
655/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/10/2025 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Yên Thổ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 21/10/2025
đến
16:30 30/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 30/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
71.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2025 (27/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG 838 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu 4 - - Xã Bảo Lâm - Tỉnh Cao Bằng
2 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc hoặc máy đo RTK
1
2
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 8T.
1
3
Máy đào – Dung tích gầu tối thiểu 0,8m3
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít.
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥7,0 T. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại I, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
69.837
100m2
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
152.7482
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
115.5523
100m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
5.0584
100m3
6
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp IV
4.0761
100m3
7
Đào rãnh bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
2.2556
100m3
8
Đào rãnh bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng <= 6m, đất cấp IV
1.6997
100m3
9
Phá đá mặt bằng công trình bằng máy khoan D76mm, đá cấp IV
21.93
100m3
10
Phá đá mồ côi bằng máy đào 1,25m3 gắn hàm kẹp
0.05
100m3
11
Đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
2.7239
100m3
12
Đào lề gia cố bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.7258
100m3
13
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.0835
100m3
14
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III+IV
197.3875
100m3
15
Xúc đá sau nổ mìn lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 0,8m3
16.5685
100m3
16
Vận chuyển đá đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
16.5685
100m3
17
MẶT ĐƯỜNG
18
Mặt đường
19
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
41.8631
100m2
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
41.8631
100m2
21
Ván khuôn gỗ mặt đường bê tông
4.0844
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200 PCB30 (Đã giảm trừ gỗ làm khe co giãn và nhựa đường)
669.8096
m3
23
Cắt khe co giãn mặt đường bê tông, khe 1x4
89.3452
10m
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lề gia cố, đá 1x2, mác 200 PCB30
73.41
m3
25
Rãnh + Nắp bản lối lên nhà dân + Kè ốp
26
Xây rãnh bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
40.7
m3
27
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75 PCB30
86.05
m2
28
Xây kè ốp bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
96.83
m3
29
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.42
100m
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan
0.0384
100m2
31
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.033
tấn
32
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
0.96
m3
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
8
1 cấu kiện
34
Rãnh BTLG
35
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200 PCB30
55.56
m3
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông rãnh đổ tại chỗ, đá 1x2, mác 200 PCB30
22.88
m3
37
vữa XM chèn khe mác 100 dày 2cm
111.11
m2
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.9837
100m2
39
CỐNG THOÁT NƯỚC
40
Đào móng cống, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.3513
100m3
41
Đào móng cống, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.975
100m3
42
Phá đá công trình bằng máy khoan D76mm, đá cấp IV
0.1113
100m3
43
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 100, PCB30
106.8
m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
145.85
m2
45
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bản cống, ống cống đúc sẵn
0.8943
tấn
46
Bê tông bản cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
4.42
m3
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ bản cống
0.6336
100m2
48
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
5.67
m3
49
Ván khuôn thép ống cống
1.2908
100m2
50
Ván khuôn gỗ mũ mố
0.2592
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây