Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:21 25/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng Đình, Chùa Ngô Xá, huyện Tân Yên; Hạng mục:Hạ tầng, các hạng mục phụ trợ Đình Ngô Xá, Chùa Phúc Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mở rộng Đình, Chùa Ngô Xá, huyện Tân Yên; Hạng mục: Hạ tầng, các hạng mục phụ trợ Đình Ngô Xá, Chùa Phúc Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Yên, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
25/11/2025 18:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Tân Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:18 25/11/2025
đến
08:00 13/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2025 (12/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Bắc Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 392 đường Xương Giang, phường Bắc Giang, tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến trúc Đông Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 824 Đường Lê Lợi, Phường Bắc Giang, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty Cổ phần tư vấn và thẩm định giá Hoàng Huy Tư vấn thẩm định giá Số 6, ngách 4, ngõ 2 thôn Nhân Hòa, Xã Đại Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Tân Yên Tư vấn lập E-HSMT Tầng 8, Tòa nhà hành chính công xã Tân Yên, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 896 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Lập, xã Tân Yên, tỉnh Bắc Ninh
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Tân Yên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 8, Tòa nhà hành chính công xã Tân Yên, tỉnh Bắc Ninh
7 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 896 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Lập, xã Tân Yên, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là giấy kiểm định còn hiệu lực)
3
2
Ô tô tự đổ. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
4
3
Máy lu bánh thép ≥ 10T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy lu rung ≥ 25T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
6
Máy ủi công suất ≥ 110 CV. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
2
7
Máy rải. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Máy phun nhựa đường hoặc Ô tô phun tưới nhựa. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
9
Máy ép cọc thủy lực 150T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Cần cầu bánh xích 16T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
11
Máy toàn đạc. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo kiểm định còn hiệu lực)
1
12
Máy thuỷ bình. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo kiểm định còn hiệu lực)
1
13
Máy cắt uốn thép. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
14
Máy trộn bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
15
Máy trộn vữa. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
16
Máy hàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
17
Máy đầm bàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
18
Máy đầm dùi. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
19
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc). Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
20
Máy khoan. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
21
Máy cắt gạch đá. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
22
Máy bơm bê tông 40 - 60 m3/h. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
23
Máy cắt bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
24
Xe cẩu tự hành 5 tấn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
25
Cưa máy cầm tay. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
4
26
Búa căn khí nén. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
27
Ô tô chuyển trộn bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
5.2602
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm
0.0298
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm
0.0614
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn cột
1.3154
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn xà dầm, giằng
3.4861
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn sàn mái
3.852
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm Kính dán an toàn dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
34.56
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 1,8- 2mm, Kính dán an toàn dày 6,38mm
7.2
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Cửa sổ mở quay, mở hất hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm Kính dán an toàn dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
5.88
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Thép tấm, thép ống, thép hộp inox 304
18.0071
kg
Theo quy định tại Chương V
11
Chữ thọ
2
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Vách ngăn tấm Compact HPL dày 12mm
38.922
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Trần thạch cao phẳng (khungchìm) Khung xương HDNA.Xương cá: Chiềurộng:23.00mm. Chiều Cao:32.00mm. Độ Dày 0.72mm.U gai: Chiều rộng 43.00mm.Chiều cao 15.00mm. độ dày0.38mm. Vê viền: Chiều rộng20.00 mm . Chiều cao 19.10mm.độ dày 0.31 mm. Tấmthạch cao chống ẩm KanufMoistshield dày 9m
118.3248
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Lợp mái ngói 85v/m2, vữa XM M75
3.1843
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Gia công dui mè thép hộp
2.1874
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng dui mè thép hộp
2.1874
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
43.52
m
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp phào đơn, vữa XM M75
5.352
m
Theo quy định tại Chương V
19
Trát tường ngoài, vữa XM M75
147.5639
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Trát tường trong, vữa XM M75
344.9823
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, vữa XM M75
71.596
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Trát xà dầm, vữa XM M75
275.1414
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Trát trần, vữa XM M75
281.7224
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lát nền, sàn gạch, vữa XM M75
45.7446
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Ốp tường trụ, cột, vữa XM M75
161.85
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lát nền, sàn, vữa XM M75
120.9648
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lát gạch đất nung, vữa XM M75
58.7713
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Ốp đá bậc tam cấp đen Ấn Độ
44.4888
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
973.4421
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
147.5639
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,85
0.013
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông nền, M150, đá 1x2
2.6
m3
Theo quy định tại Chương V
33
PHẦN CẤP ĐIỆN TRONG NHÀ LƯU NIỆM
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt các aptomat MCCB 3P 60A 18kA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt các aptomat MCB 1P 20A 6kA
10
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt các aptomat MCB 1P 10A 6kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt tủ điện kim loại Quy cách : 500x400x180
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
38
Cầu chì 2A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Bộ đèn báo pha vàng - xanh - đỏ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt công tắc đôi một chiều
3
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt công tắc ba một chiều
1
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt công tắc - 4 hạt trên 1 công tắc
4
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt công tắc đơn 2 chiều
4
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt ổ cắm đôi
18
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
5
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt Đèn LED bán nguyệt
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt Đèn LED ốp trần D300 24W
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt quạt thông gió 1 chiều 33W
24
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt LED downlight D90-7W
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt Dây CU/PVC 300/500 1x2.5mm2
160
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây